Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taratibu zinazofuatwa kabla ya kupewa Degree ya upendeleo UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by babayah67, Oct 13, 2011.

  1. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tunapoikaribia siku ambayo JK atatunukiwa Honorary Degree naambatanisha taratibu zinazofuatwa na UDSM kabla ya kuchagua jina la mtu atakayepatiwa degree hiyo ya upendeleo. Lengo hasa ni kuona ni namna gani taratibu zinavyowezesha mtu asiyestahili kupewa na anayestahili kutopewa.


     

    Attached Files:

  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    peleka kwenye jkwaa la elimu, hapa ni si-hasa tu
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Samahani wakuu!hivi hili ni jukwaa la nini?
     
  4. m

    moghaka Senior Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu tunashukuru kwa taarifa hii muhimu,, naomba kuelewa je mhusika(candidate/recipient) kama anavyo vigezo vyote lakini kwa bahati mbaya council members or academic staffs hawajagundua mchango wake katika jamii au pengine wana lengo tofauti(may be specific sector), swali je candidate anaweza ku-initiate hiyo process na kupitia process zote stahili ? au pana namna yeyote ya kuipata hiyo degree kwa wale walio interested na vigezo vyote vilivyo tajwa wanavyo ? ?
     
  5. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hiyo sio "degree" ya Upendeleo ni "Degree" ya Heshima!!!!!!!!
    "A nomination for any award of any honorary degree should be made upon a person who has
    rendered distinguished service in the advancement of any branch of learning or has otherwise
    rendered himself worthy of such a degree and his/her notable contribution must have relevance to Tanzania"
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,124
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    ha ha!
     
Loading...