Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taratibu Za Kuwa Mkimbizi Ni Zipi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Katavi, Oct 25, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Kutokana na maisha kuwa magumu nchini, nafanya mpango wa kukimbilia nchi jirani ambako kuna unafuu wa maisha. Endapo hali itaendelea kuwa hivi nataka niwaombe hawa UNHCR haki ya ukimbizi, nchi zilizo jirani na makazi yangu ni Zambia na DRC. Kuhama nchi kutokana na ugumu wa maisha kunaruhusiwa kulingana na taratibu za UNHCR?? Na taratibu zikoje??
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    na familia mkuu?
    Wazee wako utawaacha hapa wateseke,,,,kweli we umewaza mbali.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah!! Mkuu nataka nijue taratibu za ukimbizi kwanza, halafu ndio nitajua kama kuna uwezekano wa kuwasaidia na wanafamilia wengine ENDAPO nao watataka kuwa wakimbizi.
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ww ni wakuripotiwa mara moja uhamiaji maana haka katabia unakokaleta utawaambukiza watanzania woote !!
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ukipata mkuu na mimi nijulishe nataka nikawe mkimbizi Brazili ana canada nimechoka na maisha ya kubembelezana na kuibiana
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bora ukimbilie Somalia ukapate hifadhi kwa al shabab
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    akianza na mimi....Katavi ukipata hizo taarifa nitaarifu......
    nataka nikimbilie Shelisheli....
     
  8. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    nahisi hizo sheria hawawezi kuziweka wazi, maana watz wengi wamechoka na hii nchi ya kila kukicha bora ya jana.
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapo ndo panamfaa
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    mnh jamani mnavoondoka msisahau vitenge,vilemba,tshirt na kofia tunazogawiwaga ili wakawatambue na mmemkimbia nani.
     
  11. D

    Derimto JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Am in hebu ukishafahamu tujulishe maana ni heri kuishi maisha magumu yenye uhakika na yanayoeleweka kuliko haya yetu kila kitu uhuni mtupu kupanda kwa bidhaa mpaka mchoma mahindi naye anapakupandishia bei na hakuna wa kumuuliza.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Watanifanya nini hao uhamiaji? Kwani ni kosa kuwa mkimbizi?
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Usihofu watatujuza wanaozifahamu taratibu hapahapa.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Du! Kumbe watu wengi mmechoshwa na maisha ya bongo.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Mmmmmh! Bora hapahapa kijijini kwetu kuliko huko.
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Katavi nipitie tukimbie wote. Ahsante.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    mie najua taratibu za kukimbilia somalia, nikutajie?
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    achana na Katavi anayeenda Lubumbashi....twenzetu visiwani huko tukale maupepo....
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    sema tu....tutaenda Somaliland
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hehehe! Maupepo bila yuro si nitasikia njaa! Lol. Katavi anakimbia na vx yake, nataka nidandie lift hapo.
     
Loading...