Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taratibu za kuvalishana pete ya uchumba....!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nzedanze, Jul 23, 2011.

  1. nzedanze

    nzedanze Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amani iwe kwen....!!
    Je ni upi utaratibu mzuri wa ki-Tanzania wa kumvalisha mtu pete ya uchumba ?...maana hua naona wengine wanavalishana mbele ya marafiki,wengine wanafanyiana supulize (oooh baby fumba macho zen anamvalisha wakiwa wawili tu)...wengine huandaa tafirija fupi ambapo utakuta hadi wazazi nao wapo kushuhudia...sasa hapo ndo sijaelewa kipi ni kipi?....naombeni mchango wenu
     
  2. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    hizo za baby fumba macho nadhani ni za kwenye muvi.Kwetu huku kufanya sapraizi kama za kwenye muvi naona kama ngumu kidogo.Maana wazazi watatamani wajue pete imetoka wapi kwa binti yao.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Inategemea na makubaliano yenu nyie mnaovalishana.
     
  4. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni mara baada ya wachumba kutambulishana kwa wazazi wa pande zote,na hatimaye kanisani ambapo ndipo pete huvalishwa na ikifatiwe na tafriji if any.
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nina mpango wa kumvalisha wangu hivi karibuni.. Nategemea kuita marafiki zangu km watatu na yeye aje na rafiki zake tufanye mambo. Itakuwa ni shughuri ndogo tu, wazazi hawatahusika, na ninafanya hivi baada ya kujitambulisha kwao. Pete ya uchumba ina maana sana ktk mapenzi!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    pete ya uchumba ni baada ya kutoa mahari
     
  7. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hawa watoto wa enzi hizi za Vyama vingi ukitaka kutafuna hadi mfupa we visha pete... Kwishaaa! Unatafuna utakavyo kwa tiketi ya pete tena ya mchina!
     
  8. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    gagurito hivi ulipata dawa ya kuisimamisha? ni yule yule uliyekuwa unadhania atakukimbia au huyu mwengine.
    All the best.
     
  9. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkisha tambulishana kwa wazazi wa pande zote ndo mnaweza kuvishana pete
     
Loading...