Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taratibu za kusajili daladala dar?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mayolela, Oct 2, 2009.

  1. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba nisaidiwe hili ,nijue taratibu kabla sijaagiza?
     
  2. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2009
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwanza gari isizidi miaka mitano tangu itengenezwe!kwa mantiki hiyo unatakiwa uagize gari ya mwaka 2005.
     
  3. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    1.unakakiwa ukate bima
    2.inatakiwa drtla
    3.tin
    4.gharama za kuchapisha tiketi
    5.kushona uniform za driver na utingo
    6.kusajili njia
    7.gharama za kupiga mkanda wa rangi
    8.kujenga seat;kupiga bomba kwa ndani (itategemea aina ya daladala uliloagiza)
    9.service ya mwanzo hasa tairi muhimu kubadili.
    10.pesa ya trafic
    11.sumatra
     
  4. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu hiyo no 10 imetulia.
    Hivi by the way, vipanya bado vinasajiliwa jijini dar? Route zipi huwezi kusajili kipanya kwa dar?
     
  5. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu hiyo no 10 imetulia.
    Hivi by the way, vipanya bado vinasajiliwa jijini dar? Route zipi huwezi kusajili kipanya kwa dar?
     
  6. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #6
    Oct 4, 2009
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,946
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Hivi biashara ya daladala bado inalipa?
     
  7. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kufanya biashara ya daladala ni lazima wewe na vijana wako (Dereva na utingo) wote muwe na akili moja.
     
Loading...