Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taratibu za kukata rufaa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Persie, May 3, 2012.

  1. Persie

    Persie Senior Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Matokeo yangu ni
    Economics E
    Gography E bt
    Maths F
    nihitaji kukuta rufaa kwa somo la maths vp kuhusu taratibu za ukataji wa rufaa
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ucjisumbue hata.huwezi kufanikiwa.
     
  3. L

    Lweye Senior Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni rahisi sana! Nenda NECTA au kwenye website yao down load fomu ya rufaa, ijaze then kalipie bank kwenye ada ya rufaa ambayo ni Tshs. 20,000/- kwa kila somo then unairudisha form Baraza. Unasubilia matokeo yako ambayo kwa 99.9% huwa ni yale yale! So ushauri wangu ni bora uanze mpango wa maandalizi ya kuresit kama unataka kusafisha cheti chako kuliko kuwa na matumaini makubwa kwenye appeal!
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa matokeo yako hapo juu yanaonyesha wazi kwamba wewe ni kilaza wa kutupwa. Usisumbuke kukata rufaa.
     
  5. Persie

    Persie Senior Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwanini bro alaf nimesikia kwamba unaweza ukalipia laki moja na ishirini ukatafuta mwalimu msahihishaji wa kwako mbona naona kwamba hiyo itasaidia
     
  6. Persie

    Persie Senior Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    thank u
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    wee acha kudanganywa na hzo news za mtaani..kifupi rufaa huchomoki na kwa matokeo yako hayo,cdhan kama wamekupunja marks mkuu.angalia alternative nyngne 2 kwa sasa,ila mpango wa kuappeal usahau kabisa,utapoteza pesa bure.
     
  8. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    kweli binadamu tumekosa imani, yani unadiliki kumtusi binadamu mwenzako tena kikubwa mdogo wako na mtanzania mwenzako ambaye huko nyuma uli-share naye baba na mama mmoja! Hata kama ww umesoma kiasi gani unatakiwa ujue kwamba uyafanyayo ni laana kwako.
    Mungu wa israel akuhurumie kwani unatenda ulijualo.pole sana
     
  9. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kajaribu huenda ukafanikiwa
     
  10. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    acha kujisumbua 4m 4 wali appeal wa2 300 na kidogo yalibadilika matokeo ya watu wa 2 tu.
    4m six 2011 wote walio appeal hakuna alie badilusha ki2. Kama ikitokea mtu marks 5 zimeongezeka walio sahihisha huo mtihani lazima waandike maelezo kwann wamekudhulumu
    so kijana usipoteze hela bule, we husika na education kijanas
     
  11. Persie

    Persie Senior Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    owkey thanx
     
Loading...