Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taratibu za kuacha kazi zikoje?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Skype, Dec 9, 2011.

  1. S

    Skype JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wadau mimi nimeajiriwa kama mwalim ktk chuo kikuu flan hapa tz. Nina miaka mi4 kazini. Kwa sasa nimechoka kuwatumikia hawa mabwana kwa hiyo naomba mnipe taratibu za kufuata ktk kuacha kazi. Asanteni, nawasilisha.
     
  2. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,591
    Likes Received: 1,298
    Trophy Points: 280
    Yaani mkuu chuo kikuu hakijakupa taratibu za kuacha kazi zikoje? pole sana!
     
  3. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    kwa mujib wa sheria ya ajira na mahusiano kazini, unapaswa kutoa notice ya siku 28 kwa maandishi, ama kulipa mshahara wako wa mwezi mmoja. Ila kwa mujibu wa sheria ya utumish wa uma na kanuni zake unaweza kuacha kaz ndani ya saa 24 kawa kuandika barua pamoja na kulhpa mshahara wa mwez mmoja.
     
  4. e

    emmu Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    we unataka kuacha kazi je umeshapata kazi nyingine? coz nakushauri usiache kazi kabla ya kupata kazi nyingine. Au ndokusema kuwa unataka kuwa entreprenuer?
     
  5. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ebu tutajie hiko chuo mkuu,si vibaya ukituambia,na labda ungetuambia na sababu ni kwann unaacha?
     
  6. S

    Skype JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    asante kwa ufafanuzi wako mzuri, sasa nimepata mwanga na nimejua pa kuanzie.
     
  7. S

    Skype JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa ufupi tu ni kwamba chuo hakiendeshwi kwa mujibu wa taratibu za kaz bali kwa KUJUANA zaid, pia manyanyaso mengi. Kama unahitaj detail zaid ni PM ukiainisha unachotaka kufaham zaid, ntakufahamisha. Asanteni sana wadau.
     
  8. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Nimebaki na ??????? kuliko kawaida..
     
  9. S

    Skype JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kulikoni mkuu?
     
  10. Sosperlevison

    Sosperlevison Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    sikiza wee acha ujinga kuacha kazirahisisana kuliko kupata kaz. Kama vip ww mwibie mwajili wako utaona nini kitatokea
     
  11. b

    bkubwa Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    achana na fikira za kuacha kaz zitakucost
     
Loading...