Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taratibu za jamvi: Naomba mwongozo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Taso, Mar 23, 2011.

  1. T

    Taso JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kwa mujibu wa taratibu zetu hapa, hivi thread huwa inafikia mwisho ambapo inafungwa? Hiyo rule inasemaje? Kama hakuna rule kama hiyo basi tujifunze kuvumilia freedom of political speech.

    Kwa mfano, mada ya "Kamati ya Zitto yamshambulia Mzee Mwanakijiji" imefungwa. Mada ambayo bado ilikuwa active, na wachangiaji hatujajulishwa tumevunja sheria yoyote, na yaliyokuwa yakizungumziwa ni ya msingi, kwa nini ifungwe?

    Tulikuwa tunahojiana kuhusu michango yetu kwa maendeleo ya nchi hii, waandishi wa jamvi hili JF na wa makala waliopo ndani na nje, kama kina Mwanakijiji.

    Now, what was wrong with that topic? Why muzzle such speech?

    Mbona hamfungii mada za "Msaada Kuacha Tigo" na "Ni Lazima Kwenda Chumvini"?
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Huwezi jua kaka mkubwa, labda Zitto kaona kuna udhia akapenyeza rupia.... Oooh no, hivi nimesema rushwa? Ila ungejaribu kuwasiliana na mods kwa PM wakujuze kwanini wamefikia uamuzi huo... Usisahau kuleta fidbak hapahapa kwenye uzi.
     
Loading...