Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tar 16/april/2012 usaili wa ndani wa wanajeshi wenye diploma unaanza..........

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by zubedayo_mchuzi, Apr 5, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Taarifa nilizonazo mpka muda huu ni kuwa wanajeshi wenye elimu ya stashahada au diploma wanatarajia kuanza usaili tar 16/04 mwaka huu.

    kwa haraka haraka ni kuwa wanafikia kama 200 hivi ambao kati yao wenye diploma za masomo ya sayansi hawafiki hata 30......

    Acheni kurushana roho ajira za nje bado hata hazijafikiliwa kwa sababu hao wanao endesha usaili wa ndani ndo hao watakao fanya wa nje....wale vijana ambao walikuwa kwenye maandalizi ya gwaride la muungno wameshapewa RUHUSA kujiandaa na usaili tangu leo.

    Nawakilisha.​

    :laser::laser::laser::laser::laser::laser:
    :laser::laser::laser::laser::laser::laser:
     
  2. +255

    +255 JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,731
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Ina maana application zilifanyika lini? Au siku hy ndo unafanya appl na kufanyiwa interview?
     
  3. M

    Mngeta Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jaman mbona nyie mnaturusha roho..?
     
  4. F

    FULELA Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa taarifa ila bado haujasomeka vizuri, unaposema usaili wa NDANI unamaanisha nini?
    weka wazi zaidi
     
  5. C

    CHAWAPOMA Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thijakusoma
     
  6. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Mtoa mada ni F ala kama hili tangazo linawahusu wanajeshi wenye Diploma umelileta hapa jukwaani kufanya nini.,nyie si mnaubao wa matangazo,peleka kwny oda zenu.
    Kazi yenyewe mnanyanyasana,hao wenye Dip waliingia jeshi tangu 2010 mpk leo hawajapelekwa TMA,priority wamepewa 4m6.Wanaojaribu kujiendeleza mnawapeleka kwny gwaride la muungano.
    Poleni sana wanajeshi wenye Dip,ipo siku system itabadilika,bora mngebaki mtaani wenzenu wanaajiriwa kwny sekta binafsi na serikalini.Ona fagio lililopita hivi karibuni wenye diploma za uhasibu wamezolewa wengi kwenda TRA,FINCA,TANAPA.Wenye Dip za sayansi wanaajiriwa kila siku wanaishi kwa raha mustarehe uraiani.
     
  7. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wewe UNATUKANA NINI? mimi
    **** cyo ubarikiwe...ila kaa ukijua humu ndani kuna watu wanapenda taarifa na watakapo maliza za ndani wataanza nje.kama halikuhusu ka kimya.
     
  8. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Usaili wa NDANI humaanisha kuwa wanaoajiliwa au kupewa nafasi za huko jeshini kwa wenye elimu ya juu ni wale ambao wapo hizo ajira tayari (yaani ni wanajeshi kamili). Wanachofanya ni kutafuta wasomi miongoni mwao huko huko jeshini.
     
  9. P

    PYOPYO Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hv hizo habari zingatangazwa au mpaka uwe na ndugu huko kwa jeshi ndio utazipata? kwa wale wanaotaka kujiunga nafasi zinatoka lini au no news? Tupeane taarifa basi
     
  10. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Usaili wa ndani huwa kuna wanajeshi wamejiendeleza na kuwa na sifa mbalimbali za kada tofautitofauti.Wanapokuwa na mahitaji lazima waanzie ndani kwanza halafu ndy waje kuwasaili wengine. Nadhani ni utaratibu wa serikali si kitu kipya sana katika utumishi wa umma. Mleta thread hajafanya baya nadhani shida ni sisi wenye mahitaji wakati mwingi tupunguze jazba. Kusema kwamba kwa nini ameleta thread hapa nadhani si uugwana wandugu.Ijumaa Kuu njema kwenu wote!
     
  11. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jaman wenye degree lini? Mkisikia tuu tustuane
     
  12. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    zitakapoisha hzo za ndan zitakuja za nje,.hako ndo kautaratibu...
     
  13. m

    mndeva Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante kwa jibu lakini maswali ya msingi hayajajiibiwa kama lini utafanyika usahili wa nje nadhani tetec utakiwa nayo,jinsi ya kutuma maombi,wale wenye degree ni lini? Nimenukuu maswali ambayo hayapata majibu nategemea utatupa taarifa wanajf.
     
  14. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ndugu bado hujaelewa yani lipi ni lipi na nini ni nini
     
  15. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mi siandiki tetesi kwenye nafasi za jeshi ntaandika kadri navyopata taarifa ktk chanzo changu cha ndani ya wizara husika.,
     
  16. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #16
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Zikitoka utasikia achana na tetesi
     
  17. paty

    paty JF-Expert Member

    #17
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wa senge tu, hadithi za namna hii zilianza toka mwezi wa kwanza, ila hakuna kitu
     
  18. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Dah! msalie mtume weeee!
     
  19. Tarime

    Tarime Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mmmh jaman achen jazba katika kutoa maon,mawazo na itumike hekima,busara,na utu zaidi kuliko kutoa matusi na maneno ya kashfa
     
  20. o

    olomi Jr. Member

    #20
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! La haullah la kwattah!!! ngoja wakusikie hao uliowaita wa***
     
Loading...