Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taqwa Bus kutoka Dsm to Bujumbura

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Oct 25, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Msije panda gari hili. Ni bovu sana, toka saa 12 alfajiri sasa ndio tunaingia Dodoma.
    Limejaza sana mizigo ndani, korido haipitiki.
    Polisi wanaliona na tumeongea, lakini hamna hatua walizochukuliwa wahudumu wa basi hili.
    Polisi wamesema tuendelee na safari, dereva atalipia makosa yake akiwa anatoka Bujumbura.
     
  2. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,315
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hiyo itakuwa ni kama mtabahatika kufika salama. Ama Kweli hiki ni kichekesho!!
     
  3. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah poleni sana
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Shukuru Mungu mwenzangu umefika salama mengine wachie wenyewe hawa somi hao madereva wala police juu ya ajali zinazotokea.
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    angalieni asiwarestishe in peace.
     
  6. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Poleni sana. Siku nyengine safiri kwa Kampala Coach,Huduma safi na Mabasi ya uhakika Naamini basi lao Dar to Kampala lina connect to Bujumbura.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,106
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    gari lenyewe ni namba T323BGC na sasa limeharibika tena huku maporini
     
  8. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Tatizo ni kupenda bei cheee ndo unafika mguu umevunjika au jicho hakuna! Serikali nayo badala ya kuimarisha usafiri wa reli ndo kwanza wanapambana na kuwasha umeme!! Tungekuwa na akina Sata East Africa, train za umeme zingetembea ndani ya miaka 10 - 15 ijayo kuunganisha nchi zote! Lakini kwa sababu ya mafisadi kumiliki uchumi tusahau!.

    Just Imagine kitu kama hiki 28.jpg kitoke Dar - Bujumbura - Kigali - Kampala - Nairobi and then back to Dar ya masaa 12!! what the beautiful economic will be. Kila muafrica mashariki ataishi kwa raha.
     
  9. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    36.jpg Vitu vingine hivyo hapo!! Hapo kusafiri kwenda mikoani unakuwa salama na shwari!! Haya mabasi yanatakiwa yabaki ndani ya jiji kama daladala na mengine yawe ya kupeleka watalii kwenye vivutio vyetu kukuza uchumi.
     
  10. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pole mkuu, Mungu awatangulie mfike salama.
     
  11. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole usafiri ni mgumu wa kwenda uko....kwa hiyo ndio maana wanajaza sana mizigo
     
  12. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    poleni sana twawaombea mfike salama. Leo JF zimeripotiwa ajali nyingi sana za magari
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Siku nyingine panda ndege acha ubahili bana
     
  14. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Mafisadi hawana hiyo vision ya 12 hour trip across EA and back to Dar. Vision yao not beyond national coffers and how to steal from the same. Fine suits,beneath ticks the heart of a thief. Hovyo hovyo.
     
  15. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    polisi wa tz wala rushwa sana, kinachotakiwa ni kuwapiga picha na kuwaanika hapa jamvin, huku UG hata daladala hazirusiwi kusimamisha abiria ila bongo ni balaa,
     
  16. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kwelii hili basi nimeishalipanda zaidi ya mara 2,suburini mtapumua mkifika Kahama
     
  17. G

    Gwaks makono Senior Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ucpende haraka jamaa wanatembea taratibu coz wanajua ni lazima walale kahama ndo mana hawana haraka!!
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,564
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    poleni sana.nawatakia safari njema.mkifika pale benaco ngara msalimieni mwenyekiti wa chadema bwana luchwele.mia
     
  19. R

    Rweye JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Nimewahi kulipanda tokea Nzega-dar nilichoka make ilikuwa jioni saa12 na usafiri taabu njiani na nawahi kazini,nilisimama tokea Nzega-Mor.Limepakia wanyaru na wana roho mbaya kinyama,hapendi hata umsogolee na ukijitikisa tu wanakutusi kwenye kinyaru,sitakuja kulipanda tena basi kama daladala...nilibahatika kufika dar saa6 ksho yake niko hoi taabani
     
  20. V

    Vonix JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,433
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu Mungu awasaidie mfike salama leo barabarani hakuko salama.
     
Loading...