Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tapeli wa kuogopwa hapa dar es salaam!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkonomtupu, Jul 20, 2012.

  1. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    WADAU WOTE
    :hat:
    TAFADHALINI HUSIKENI NA KICHWA HUSIKA HAPO JUU
    KUNA HUYU JAMAA ANAITWA SHEIKMOUN HALAHALA AL-MAARUFU KAMA HALA HABIB.
    HUYU JAMAA ANAJUANA NA MIRAJI NA RIZ1 HIVYO BASI HUTUMIA MWANYA HUO KUTAPELI WATU
    HAPA MJINI. KUNA DADA MMOJA ALILIZWA USD 14,000/= KUNA MWINGINE 7,000/= NA WENGI NIKIWAMO MIMI
    DOLA MIA 3. ANAJIFANYA ANACONNECTION YA KITU CHOCHOTE UNACHOTAKA KUFANYA AMA KUNUNUA.
    MARA ANJIFANYA ANANUNUA MAGARI JAPAN, MARA CHINA, HONKONG NK. NI KWELI ZAMANI WAKATI YUKO NJEMA
    ALIKUWA ANAFANYA HAYO ANAYOYASEMA ILA KWA SASA HANA KITU NDIO KAAMUA KUWA TAPELI.
    ANAKAA KAWE NA NAMBA YAKE YA SIMU NI +255689 000222.
    TAHADHARI KABLA YA HATARI YASIJE KUKUKUTA MJINI HAPA.
    NAWASILISHA WADAU.:spy:
     
  2. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    aksante kwa taarifa yako mkuu, ................ ngoja nimuweke hewani nimueleze kuwa tabia yake sio nzuri!! teh teeh teh!!
     
  3. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mkuu umelizwa pole
     
  4. d

    don2011 Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thankx kaka, 2juzane mambo hayo.
     
  5. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    wakuu pamoja sana huyu hafai ni mjinga sana tafadhali tuwaambie na wenzetu hata nje ya Jamii Forums
     
  6. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    asante kwa tahadhari. Pia tupunguze utamaduni wa kutaka undue favours & shortcuts. Wajanja wametega nyavu.
     
  7. Dogo1

    Dogo1 JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,063
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    inasikitisha iwapo watu wazima mnatolewa upepo kwa kutajiwa jina la riz1 tu, kumbe majuha bado mpo wengi bongodarisalama. Kuna jamaa atakutajia jina la riz1 ili umpe **** na utampa!
     
  8. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    wajinga ndio waliwao,
     
  9. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa sio ndio anaitwa hilal nae anajifanya anadeal na magari kumbe tapeli tu kamdhulum rafki yangu mmoja ni dr pale kariakoo dola 66oo anaitwa hilal rashid swelum ni muunguja yupo hongkong hivi punde tuwe na ruksa ya kuanika na picha zao hawa wezi
     
  10. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Nenda Polisi na si kupakazia watu humu weka ushahidi wako basi na sio kupakazia watu humu JF huyo Jamaa ana heshima zake na ana familia pia kuandika jina lake na la ukoo wake hiyo haijakaa sawa kwani kila mtu atabeba msalaba wake... Wangelalamika waliotapeliwa usd 14,000.

    Hebu weka na wewe Jina lako tujue... Mlipokuwa mnapeana hizo Pesa hukuja humu kutuambia sasa unaona deal limechelewa unaanza kulia
     
  11. W

    Wajad JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Watu kama hao ndio wanaostahili kupelekwa Mabwepande.
     
  12. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,988
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Ubarikiwe
     
  13. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante kwa kutoa taarifa
     
  14. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    pole mkuu kwa kulizwa na huyu mdanganyika
     
  15. B

    Bob G JF Bronze Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Thnx kamanda ni taahadhari muhimu hii, muhimu tusifikirie mafanikia ya haraka bila kufanya kazi na kupanga mipango yetu vizuri, Mara nyingi Bure ni Ghari sana, Tuepuke Rahisi
     
  16. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    kwenye maisha nimejifunza kitu kuto urgue na mafool poleni na ujinga wenu. walioelewa lengo lango langu
    ili wasije ingia mtegoni, wameelewa wajinga bakini na ujinga wenu.:spy:
     
  17. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wewe ndiye tapeli mtajwa? au una undugu naye?
    Kama una uchungu lipa basi hizo pesa ambazo wadau wameshatapeliwa.
     
  18. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Sikiaaa... Wajua Jamaa kaja kisiasa zaidi kwani Kuna Njia nyingi za Utaperi sasa yeye kaja na Kashfa tu ni bora angetaja Alichotaperiwa tukaelewa inawezekana pengine kataperiwa au kaadithiwa tu ndio kajaa JF Kumchafua Jamaa... Mimi sidhani kama kuna Deal la usd 300. kwa kutizama tu usd 300 ununua nini? au ni Consultation fees ya kitu fulani? sasa kama jamaa hajafanikiwa ndio mbio JF Kumsema jamaa kuwa ni Taperi tena ameshamtaperi jamaa flan usd 14,000 na mwingine kadhaa aaah! nini hii kitu

    hata ze utamu ndio ilivyokuwa hivi hadi kashfa zikamuendea Mkuu wa Nchi ikafungwa Fasta... na Mod wakiachia hivi basi ujue kuna mtu atakuja Mtaja hadi Raisi kumuibia kitu na Wengi humu watamsapoti ... Ndibalema Stuka..
     
  19. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye red, unataka useme nini sasa! Unatutisha jf itafungwa au~!
     
  20. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Kutisha vipi ! kwani kuna mtu alijua kuwa ze utamu ingekufa? kila kitu kina mwanzo na mwisho... sijamaanisha jf kufungwa nasema kama mambo haya yakiachiwa sana binadamu wana tabia ya kuzoea so wanaweza kuzidisha sana hadi kuharibu tujadili kiini na sio juu juu tu... Mkuu
     
Loading...