Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tapeli huyu akamatwe.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FMuhomi, Dec 15, 2011.

  1. F

    FMuhomi Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa ni siku ya tarehe 12 Dec 2011 nikiwa Oil com Ubungo nikiwa namsubiri mgeni wangua akitokea mkoani,akaja jamaa mmoja mweusi hivi,wakati nawasha gari langu,akaniomba nimpe hela,eti gari yake imeisha mafuta na pia kadi yake ya ATM imenesa kwenya ATM na hana msaada,nikamwonea huruma hasa nikijua shida ya magari, pia nikamwomba namba yake ya simu ili tutafutane na aweze kuresha hiyo elfu kumi, na hapo alikuwa ana funguo za gari na akanionesha Suzuki nikamwamini,kwa utafiti wangu binafsi nimekuja kugundua huyu jamaa anaitwa LUSAJO MWAIPYANA.Huyu jamaa ukimpigia simu hapokei akipokea anajifanya yuko mbali sana shambani na kuwa mtawasiliana baadaye ilhali hapigi simu wala nini.Chukueni tahadhari na huyu jamaa..
     
  2. g

    giningi asilia Member

    #2
    Feb 15, 2014
    Joined: Sep 17, 2013
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lusajo mwaipyana.jpg

    anaitwa lusajo mwaipyana

    huyu jamaa aliwahi kutolewa kwenye jamvini humu kuwa alimtapeli mtu. Utapeli wake huufanya kwenye atm za crdb. Hujifanya kadi yake imezama na huvaa smat na akimfuata mtu humwambia kuwa anafanya jeshini jkt. Taarifa zake za kweye face book zinaonyesha kuwa aliwahi either kusoma ama kufanya kazi kyela sekondari. Pia ni mtu ambaye amewahi kuishi lilongwe malawi na morogoro.

    Mimi alinitapeli tarehe 31-1-2014, ilikuwa siku ya ijumaa. Nilienda kutoa pesa kwenye atm ya crdb ubungo kituo cha mafuta cha oil com. Pale kuna atm-mashine mbili za crdb. Nikamkuta analalamika kuwa kadi yake imemezwa na kwamba alikuwa na gari limemuishia mafuta. Alikuwa kavaa kofia na mavazi smati na tai. Akaniomba nimuazime 20,000/= na kwamba atanirushia baadaye. Nilimuamini kibinadamu na kumpa 20,000/= lakini kabla nilimwambia anipe namba yake ambayo ni 0653 222 215 na nilimuuliza anafanya kazi wapi. Akasema kuwa anafanya kazi jeshini mwenge ni mwanajeshi.

    Kilichotokea baadaye ukimpigia simu hapokei kabisa simu. Katika kugoogle kwenye internet nimekuta malalamiko pia jamii forum kuna mtu alishawahi kumtapeli kipindi cha nyuma na inaonekana kuwa ndio mchezo wake. Ni vyema taasisi husika zikafanya uchunguzi juu ya tapeli huyu. Aidha, hii ni tahadhari kwa waamember wengine.

    taarifa zake kweny e facebook
    kawahi kuishi malawi lilongwe na morogoro
    kasoma/kafanya kazi kyela sekondary
     
  3. Mashaxizo

    Mashaxizo JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2014
    Joined: Jun 13, 2013
    Messages: 6,724
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu ubinadamu wako ulikuponza!
    But akimtokea mtu mwengine, na aongozane nae hadi ndani tu! Ukiwa na dharura mbona kadi yako inatolewa mda huo huo!
    Nakumbuka ya kwangu ilimezwa posta pale (Dar) nilichofanya, niliingia ndani na kuwaonesha tiket! Mbona walinitolea hapo hapo!
     
  4. Sanoyet

    Sanoyet JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2014
    Joined: Apr 3, 2013
    Messages: 1,329
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    anatumia fursa!
     
  5. g

    giningi asilia Member

    #5
    Feb 15, 2014
    Joined: Sep 17, 2013
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli ila hii ni tahadhari kwa watu wengine
     
  6. a

    alphonce.NET JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2014
    Joined: Jul 19, 2013
    Messages: 590
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45


    Mkuu huoni aibu kuelezea mazingira ya kutapeliwa kizembe namna hiyo?
    Ukutane na mtu ATM humjui hakujui akwambie umkopeshe hela kwa dhamana ya namba ya simu, halafu useme eti kakuibia?
     
  7. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2014
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    MKUU usimlaum ubinadam kazi aisee .machoni kama watu
     
  8. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2014
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Its a lesson to ignore strangers!! Mtu analalamika. Kumezwa kadi wakati, kama kumbukumbu zangu ziko sawa huwa kuna namba ya simu ktk hizo atm,is apige tu simu?!!!

    Pole mkuu, as I said earlier take it as. Aa lesson...

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  9. AL SHARPTON

    AL SHARPTON JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2014
    Joined: Feb 6, 2014
    Messages: 2,769
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Well said mkuu
     
  10. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #10
    Feb 15, 2014
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,283
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni bora ungesema ulinpa tu kwa Sababu 20, 000 is nothing.
    Kwa hiyi angekwambia umpe 200, 0000 ungempa ?
     
  11. GeoMex

    GeoMex JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2014
    Joined: Jan 10, 2014
    Messages: 439
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    Yaaani kabisa we ukutane na mtu humjui anakuomba umkope 20,000 na wewe unatoa? Labda kama ulitoa msaada sio mkopo maana sioni utapeli wake huyu jamaa bali ni "ombaomba" tu....
     
  12. S

    So Sam Member

    #12
    Feb 15, 2014
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda kwa kuongezea tu...kusingizia shida,matatizo ya kibinadam na kutoa ahadi kurejesha,hiyo ni style ya utapeli kwa wabongo walio wengi.
    So take care.
     
  13. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2014
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Chukulia tu hiyo hela umempa demu.
     
  14. t

    time theory JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2014
    Joined: Nov 22, 2013
    Messages: 640
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 60
    Ni kweli kama kazini kwake ni mwenge alikuwa anahitaji elfu 2 tu ya lita moja kumfikisha,zaidi ungezidisha ilipaswa kuwa elfu 5.

    Ila usijali kwa Mungu umepanda,utavuna tu kwa zaidi ya hiyo uliyotoa.
     
  15. Peter jaluo

    Peter jaluo JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2014
    Joined: Nov 10, 2013
    Messages: 1,760
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kova kawasikia hataifa nyia kazi
     
  16. Magnificient

    Magnificient JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2014
    Joined: Aug 8, 2013
    Messages: 1,117
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hiyo inawezekana endapo ni atm za kwenye branch lenyewe, ila kama za mtaani hadi waje wenyewe kuweka hela
     
  17. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2014
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    mkuu huu ubinadamu ndio unatu-cost hadi leo kwenye mambo ya msingi, tunapodanganywa kidogo tu ka kupewa ubwabwa na nyama pori, viwembe, opener za soda/bia (Pasipo soda/Bia), fulana, kofia, kanga etc basi tunawaamini wanaotugaia hvy vitu tukiamini ndo maisha bora!....

    Tubadilike watanzania dunia hii siyo ya kumwamin mtu kwa vitu vidogo tu lts be extra wadadisi!!!
     
  18. RR

    RR JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2014
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mtu huyu huyu....alishaibia watu wawili tunaofahamiana....ilikua ATM za CRDB Mlimani.
    Anafanya hii kitu jioni wakati benki zimefungwa....anatumia mazingira ya ubinadamu wetu kuiba.......anavizia umetoka kuchukua hela....
    Kabla hujaingia anakua amesimama karibu na ATM akiwa very uneasy.....na anajifanya msamaria mwema kukutahadharisha kwamba usitumia ATM hii inameza kadi.....
    Ukifanikiwa kutoa hela anakupa stori za gari kuishiwa mafuta......na kwamba anaenda Kibaha or something...
    Share this, labda atakatika!!

     
  19. Nyanidume

    Nyanidume JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2014
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 1,918
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Poleni sana wakuu ndiyo dunia.
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2014
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ila wahusika wenyewe ndo wamejitapeli hapo:
    unawezaje kutapeliwa kirahisi namna hii!
     
Loading...