Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tapbds

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KAMSI, Jan 16, 2012.

  1. K

    KAMSI Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    HiVI mnajua inawezekana mfano elimu kwa wote hasa wasio na ajira waweze kujiajiri,wenyebiashara na wasionazo waweze kufanya vizuri elimu inawezekana jifunze uone fursa zilizopo bongo someni taarifa badala ya kuahangaika na application miaka nenda miaka rudi yaani mpaka unabadilika na unakua rangi ya kaki kwa sababu ya kubeba bahasha za application.
     
  2. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni vyema kama hizo taarifa utupe na ss wengine
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Lengo la mwanzisha mada ni kuelimisha watu au kuja kutukana watu??
     
  4. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Muanzisha uzi mbona haueleweki lengo la ujzi wako ni nini?
    Tufafanulie tafadhali,,,
     
  5. K

    KAMSI Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni kwamba humu Tz kuna mafursa mengi yakujipatia kipato embu tujaribu kuwa wabunifu badala ya kuahangaika na hizo post chache za government na sekta mbalimbali kwa nini vijana tusianzishe na nasisi makampuni yaani mfano tuna mbuga za wanyama misitu na maliasili nyingi lakini wawekezaji wengi ni wageni jamani tusijiite maskini tunavyo vingi TZ.
    '' tusiogope kuanguka wakati tunajifunza kutembea''
     
  6. K

    KAMSI Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    situkani mtu hii nin kuwaamsha vijana maana ndio tunaohangaika na job so badala ya kusubiri post za gvt au kenye makampuni binafsi tuwe wabunifu maana hii serikali haiwezi kutuajiri wote so tutumie fursa zilizopo mbona wachina wanakuja humu na wanapata kujiajiri angalia k/koo walivyo jaa.

    ''Ajira sio kuajiriwa tu hata ukijiajiri mwenyewe ni ajira''
     
Loading...