Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by giraffe, Oct 30, 2012.

  1. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Mary Mlatie amefariki jana,alishawaikufanya kazi NBC kwenye miaka ya 80 kama afisa habari alikuwa anatangaza vipindi vya redioni kuhusu NBC. Mala ya mwisho amefanya kazi TAKUKURU. Mipango ya mazishi inafanywa SINZA.
     
  2. Spike Lee

    Spike Lee JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 623
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    R.i.p....
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    roho ya marehemu ipate rehema kwa Mungu! Apumzike kwa aman, amen! Hata hivyo ungetupa information zake kisiasa maana jukwaa hili ni la siasa.
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    any fotos?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Ana undugu na Mlatie yule wa Rose Garden?
     
  6. E

    Emmanuel_mtui Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amumzike kwa amani, na Mungu awatie nguvu ndugu na jamaa wote wanaohusika kwa namna yeyote na msiba huo
     
  7. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi kumbe jf ni radio na ppia tv?R.I.P
     
Loading...