Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzia

Discussion in 'Sports' started by ligendayika, Oct 1, 2012.

  1. ligendayika

    ligendayika JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mchezaji wa zamani wa timu ya Majimaji na Tanesco ya Songea Ambrose Mwingira (Ayoyi) amefariki dunia usiku wa kuamkia jumapili tarehe 30/10/2012. kwa mujibu wa familia Ambrose alikua anasumbuliwa na malalia kwa siku tatu mfululizo hadi mauti yanamkuta . Familia imetangaza mazishi yake yatafanyika kesho jumanne nyumbani kwao bombambili Songea
     
  2. Lait noir

    Lait noir Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona unamchulia mwenzako? Umekuwa mtabiri na wewe sasa?......
     
  3. ligendayika

    ligendayika JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kaka habari ni ya kweli usichanganye golikipa mwingira namzungumzia Ambrose Mwingira ni ukweli mi nipo msibani na jana tuilikua pale hosipitali ya mkoa na Mbopa Luoga na Wily Gama
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Aisee, wewe ni Mtanzania kweli?...uSIJE KUTA TUNAISHI NA MA'ALKAIDA!

    RIP AMBROSE?
     
  5. atubariki

    atubariki JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poleni xana wafiwa Mungu awatiwe nguvu katika kipindi kigumu ,kazi Mungu haina Makosa
     
  6. Lait noir

    Lait noir Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mi mtanzania kaka, tena wa kuzaliwa hasa, nimeshtuka kuona mwenzetu anaambiwa atakufa mwisho wa mwezi na ndio kwanza leo ni tarehe moja!
     
  7. O

    Oscardious Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa, Jina lake lihidimiwe. Amina
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Rip.......
     
Loading...