Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtu Mmoja, Dec 18, 2011.

  1. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu,

    january mwaka huu nilikuja hapa na habari za furaha kuu za kupata mtoto wa kiume (angalia link hiyo hapo chini)

    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/106574-nimepata-mtoto-wa-kiume-mama-na-mtoto-wanaendelea-vizuri.html

    leo hii nina huzuni kuu pia, Mwenyezi Mungu muweza wa yote kamuita mtoto huyo kurejea kwake na kutuacha na majonzi makubwa nisiyoweza kuyaeleza vyema. machozi mengi sana yamenitoka, ila sina la kufanya zaidi.

    Bwana alitoa na Bwana ametwaa, jina la Bwana lihimidiwe

    RIP mwanangu mpendwa
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Daaaaaah!!Nimeishiwa maneno ndugu yangu,ninachosema ni pole japokua nahisi kama haitoshi vile!Mungu awe nawe kipindi hiki kigumu!Daaah!
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa kweli
     
  4. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante sana mkuu, jina la Bwana lihimidiwe! Yeyey ndiye Muweza wa yote
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Pole sana Mtu mmoja....Kazi yake Mola haina makosa. Mungu akujaalie wepesi na akujaze imani katika kipindi hiki kugumu.Pole sana.
     
  6. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante sana mpendwa, sisi sote ni wa kwake na hatimaye kwake tutarejea
     
  7. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana jamani.Mungu awape nguvu katika kipindi hiki kigumu
     
  8. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Kifo cha mtoto mdogo kinauma sana,jamani what hap'd.Ni malaria au nini?Again pole sana
     
  9. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asanteni sana wapendwa. yaani nimechimbika moyoni kwa kweli
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mpendwa! Pole sana tena narudia pole sana! Najua unavyoumia sana kwa namna ujuavyo ila nakuhakikishia ya kwmb MUNGU atakujaza nguvu na utampata mwingine tu,ni vigumu sana kusema niliyonayo lakini kuwa jasiri kwa kipindi hiki chenye majonzi Mpendwa. Pole sana na Mungu amlaze mahala pema peponi! Amen!
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Pole sana mpendwa; hakuna maneno nitakuyooandika yatakayoleta faraja, kwani naujua uchungu wa kuondokewa na mpendwa wako. Mungu akupe nguvu ya kuendelea kuishi na kumshukuru kwa kukupa hiyo miezi michache ya uhai wa mwanao mpenzi.

    Mungu ailaze roho ya malaika wake mahali pema peponi. Kwa sisi tunasema umepata muombezi huko mbinguni.
     
  12. libent

    libent JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    pole sana mkuu hii inasikitisha sana umempata mwanzo wa mwaka na umempoteza kwenye mwisho wa mwaka kifo chake kitakuwa na utata, narudia tena pole sana mkuu
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mtu MMoja... pole sana, yani nimesoma hii thread na nimepatwa na depression kabisa, this is tough to take and i pray that you maintain your strength and composure ili umsaidie mama mtoto naye

    Kids are little flowers, they always brighten our lives and broaden our smiles... But we always owe it to the higher one

    Shukuru Mungu umewahi kumuona mwanao, kuna watu wanakesha kwa waganga, kwenye ibada na mahospitali wakitafula mtoto japo wa kumuona kwa sekunde moja

    MSHUKURU MUNGU
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    RIP Mtu mmoja jr..
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh! Hadi machozi yamenilenga lenga. Pole mkuu, jikaze maana kila jambo linalotokea hutokea kwa sababu.
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Pole sana sana mkuu
    Mungu akujalie lililo jema katika kipindi hiki kigumu. Pole sana sana mkuu. Inauma sana na ni kipindi kigumu sana ila muombe Mungu sana akupitishe katika kipindi hiki kigumu. Pole sana mkuu.
     
  17. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asanteni sana wapendwa kwa maneno yenu ya faraja. ni kweli tunapaswa kumshukuru Mungu siku zote kwa kila jambo, naam hata pale mioyo yetu inapofumbwa kabisa kwa simanzi

    Jina la Bwana Libarikiwe!
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Pole sana. Mungu akujalie nguvu katika kipindi hiki cha majonzi.
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Magumu yatupatayo ni ya kitambo, Mungu yupo na sisi daima! Usibondeke moyo mpendwa, Mungu wetu ajua sababu ya yale yote tuyapitiao na yeye ndie mwenye kutupa faraja na amani!! Pole saaana mpendwa wetu, pole pia kwa mwanamke mwenzangu i.e mama wa mtoto! Mwenyezi Mungu ampumzishe kwa amani malaika wake mpendwa......AMEN!!!
     
  20. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asanteni sana wapendwa. namjua Mungu wetu Yeye ni mwema kwetu siku zote. nashukuruni sana kwa faraja.

    RIP my little angel
     
Loading...