Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzia

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kiresua, Oct 21, 2011.

  1. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wana JF katika kijiwe cha Biashara na Ujasiriamali, kwa masikitiko makubwa napenda kuwafahamisha juu ya msiba wa mama Mdogo wa mpendwa wetu Mwana JF na wanaSACCOS Caroline Danzi kilichotokea leo alasiri Jijini Dsm.

    Kwa niaba ya wana SACCOS (ingawa mm sio Mwenyekiti) napenda kumtakia amani na utulivu mkuu katika kipindi hiki cha msiba. Uwe na Moyo Mkuu ukitambua kuwa kazi ya Mungu haina Makosa hata kidogo. Uwe na Uhakika kuwa mawazo yetu yako pamoja nanyi wanafamilia katika kipindi hiki cha msiba.

    Kwa wale walioko dar, wanaweza kumtambelea pale panapowezekana

    Mwenyezi Mungu ametoa Mwenyezi Mungu Ametwaa, Jina la Bwana Libarikiwe

    Kiresua
     
  2. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana Caroline Danzi
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa Rest in Peace Mama Caroline
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    the soul "RIP"
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    poleni wafiwa.Mungu awatie nguvu.bwana alitoa na bwana ametwaa.
     
  5. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Caroline Pole sana na familia nzima...........Mpate faraja wakati huu mgumu
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nooooo, Caroline Danzi is dead? au sijasoma vizuri?
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Pole sana Caroline. May her soul rest in peace
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kafiwa na mamake. Whatever u ar up to,hebu acha kwanza lol!
    Carol,pole sana. Ndo ukubwa,make her proud of the strong gal she moulded ..

     
  9. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,067
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    RIP mama wa Caroline
     
  10. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kunielewesha... Pole sana Caroline, Be strong, kumbuka there is a promise of eternal life for humanity and your mum is just resting, till the day you are united again... If you need to talk, I will be there. Hugs.
     
  11. Fred Katulanda

    Fred Katulanda Verified User

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    R. I. P Carol ukapumzike kwa amani, msalimie Nyerere, Kawawa na wengine, ila tusaidie kuangalia kama Balali yuko huko kisha tujuze.
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Pole sana Calorine Danzi, amini mama yako yupo katika pumziko la milele. R.I. P mother of Calorine Danzi.
     
  13. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni kweli hujasoma visziri ni mama yake Mdogo Caroline
     
  14. babalao

    babalao Forum Spammer

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunampa pole Caroline kwa msiba
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wakuu ni mama yake au mama yake mdogo anyway pole Caroline na RIP mama yake mdogo Caroline
     
  16. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Caro mpenzi pole sana Mwenyezi MUNGU akutie nguvu.
    Mtoa Mada tukitaka kumtembelea Caro kumpa pole zetu tunakwenda wapi?

    RIP Mama mdogo wake Caro
     
  17. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    r.i.p mama mdogo wetu..
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Pole sana Carol Danzi...
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Pole sana Caroline. Mwenyezi Mungu ailaze roho ya mpendwa mama yetu mahali pema peponi~AMEN
     
  20. MamaEE

    MamaEE Senior Member

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni Caroine... Mungu awatie nguvu.
     
Loading...