Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANZIA: Mwenzetu NJEE amefariki dunia Leo Alfajiri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Reserved, May 27, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Reserved

    Reserved Moderator Staff Member

    #1
    May 27, 2013
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 747
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Kwa masikitiko makubwa kabisa nachukua fursa hii kuwatangazia Members wote wa JF kuwa kuna member mwenzetu kwa ID user name ya Njee, amefariki leo alfajiri baada ya kupatwa na mstuko wa Moyo!

    Kupata profile yake tembelea - Njee (Senior Member)

    Njee alijiunga Jamiiforums Disemba 28, 2012 na kuitumia Jf mwisho Mei 25, 2013 saa 11:31 jioni.

    Member huyu alikuwa ni mwanaume mwenye familia yake.


    MUNGU AIWEKE ROHO YAKE MAHALI PEMA PEPONI

    ========
    Msiba upo nyumbani kwa marehemu maeneo ya Ukonga Mombasa,
    Shughuri za Misa itafanyika kesho saa 5 Asubuhi hapa nyumbani, ambayo itafuatiwa na sadaka (Chakula).
    Mchana ni kuaga mwili wa marehemu
    Saa kumi safari ya kusafirisha mwili wa marehemu kuelekea Ifakara itaanza!

    Kwa mawasiliano na MICHANGO unaweza kuwasiliana na mdogo wa marehemu: 0715 280 737
     
  2. C

    Concrete JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2013
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,609
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Very sad news.
    Poleni sana wafiwa wote.
     
  3. ndendi

    ndendi JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2013
    Joined: Nov 29, 2012
    Messages: 628
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 18
    poleni sana, R.I.P
     
  4. S

    Skype JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,267
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inna lillahi wa inna ilaihi raajiuun
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2013
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,080
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 83
    Poleni wana JF kwa msiba wa Njee.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2013
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,119
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 48
    Poleni wafiwa na Mungu amrehemu
     
  7. Wile GAMBA

    Wile GAMBA JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2013
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So sad, ametutangulia, RIP njee
     
  8. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2013
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,983
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 38
    R.I.P. Mkuu. Poleni wafiwa.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2013
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,744
    Likes Received: 636
    Trophy Points: 113
    Kweli duniani tunapita.
    Poleni wafiwa.
     
  10. M

    Makobus Member

    #10
    May 27, 2013
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 3
    Who is he/she, by the way?
     
  11. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2013
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole kwa familia,ndugu,jamaa,marafiki na wanaJF wote,Mungu aiweke roho ya marehemu mahali pema peponi.Amina.Yafaa kujua msiba upo wapi na taratibu za mazishi zipoje ili kuwapa nafasi wanaJF ambao wapo karibu kushiriki pamoja katika msiba huu.
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2013
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 26,517
    Likes Received: 842
    Trophy Points: 113
    Poleni sana.
    R.I.P. Mwana jf.
     
  13. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2013
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,876
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 48
    Mkuu unajua ulichoandika kweli???!!
     
  14. o

    obwato JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2013
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 1,183
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Yatosha msiba kuwa ni mawaidha kwa walio hai, mdau mwenzetu alipost juzi May 25 na leo hatunaye tena, ni ghafla mno nasi tujiandae kwa safari hii ya wote kwa kuenenda vyema tusijipe moyo kuwa tutatenda mema tukizeeka zeeka. Poleni sana wanandungu nasi wana jf wote kwa kumpoteza mwenzetu. Raha ya milele umpe eeh BWANA na mwanga wa milele umuangazie, apumzike kwa amani.
     
  15. genekai

    genekai JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2013
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,642
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 48
    Pumzika kwa amani mkuu!
     
  16. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2013
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,876
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 48
    Pumzika kwa amani mwenzetu,poleni wafiwa.
     
  17. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2013
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 770
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa. Jina la Bwana lihimidiwe. Amen. Poleni sana wafiwa, Mungu awatie nguvu katika kipindi hiki kikuu cha majonzi. Poleni sana wanaJF wenzangu.
     
  18. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2013
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 63
    Mungu awape faraja wafiwa..sad!
     
  19. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2013
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,441
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 48
    Ni mwanachama wa Jamii Forums. Mungu ailaze pema peponi roho yake.
     
  20. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,825
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 63
    Mungu awafariji wafiwa..

    Inaonekana hii ndiyo ilikuwa post yake ya mwisho hapa JF...tar 21 Mei 14:52

     
Loading...
Similar Threads - TANZIA Mwenzetu NJEE Forum Date
Tanzia: Mwanachama mwenzetu wa JamiiForums, Msamiati afariki dunia Habari na Hoja mchanganyiko Oct 1, 2015
TANZIA: Member mwenzetu Mgirik amefiwa na baba yake mzazi Habari na Hoja mchanganyiko Mar 30, 2015
Tanzia: Tumempoteza mwana JamiiForums mwenzetu bwana Lengeju Bob Habari na Hoja mchanganyiko Nov 11, 2014
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page