Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzia: Matwi afiwa na baba yake mzazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee wa Rula, Oct 14, 2011.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    UPDATES.
    Kwa niaba ya familia yake Matwi ametoa shukrani nyingi kwa wote waliofanikisha mazishi ya marehemu baba yake kwa njia moja ama nyingine. Anasema amefarijika sana.

    Taarifa kutoka kwa wafiwa, ni kuwa mazishi yatafanyika siku ya Jumatatu (17.10.2011). Ibada ya kumwombea marehemu itaanza kuanzia saa sita na ni tumaini letu hadi saa nane kila kitu kitakuwa kimekamilika. Ombi, tunaomba wanaJF wote walio Arusha wajitahidi kudhuria mazishi hayo ili tuonyeshe mshikamano wetu kivitendo.

    Wana JF member mwenzetu aitwaye Matwi amefiwa na baba yake mzazi jana (13.10.2011). Msiba upo NAIC Usa - Arusha. Kifo cha marehemu kimesababishwa na ajali gari, yaani aligongwa na hiace. Mara kikao cha familia kitakapokaa mtajulishwa ni lini mazishi yatafanyika na wapi. WanaJF wa Arusha natumaini wengi wenu mtakuwa mlishatumiwa message ya taarifa ya msiba huu, hivyo mnahitajika kuwa flexible pindi tutakapopata taarifa ya lini mazishi yatafanyika. Aidha ni imani yetu kuwa wapo wana JF wengi ambao hawatambui uwepo wa umoja wa wanaJF Arusha, hivyo tunawasihi nao wajitokeze kwa wingi baada ya kupata updates kupitia thread hii au wanaweza kumPM PakaJimmy au Mzee wa Rula kwa habari zaidi. Kwa niaba ya wanaJF Arusha napenda kutoa pole kwa familia ya marehemu, tunasema BWANA AMETOA NA BWANA AMETWAA, JINA LA BWANA LIBARIKIWE.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    pamoja mkuu,,,tunashukuru kwa taarifa
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Pole yake mdau wetu, mungu amtie nguvu!
     
  4. M

    MC JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mkuu poleni,

    Salamu za pole ziwafikie wanafamilia wote, bwana alitoa na bwana ametwaa, Jina la Bwana libarikiwe. Ameni
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kweli katika maisha nadhani hakuna msiba mzito kama wa kuondokewa na mzazi, Mungu aipe uvumilivu familia katika kipindi hiki kigumu.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole kwa wafiwa mungu awatie nguvu na ujasiri katika kipindi hiki kigumu
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    pole sana kamanda matwi..
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Poleni wafiwa. Mungu awape uwezo wa kukabiliana na maisha mapya.
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pole kwa familia ya marehemu. Tunawaombea mungu awatie nguvu katika kipindi hiki kigumu walichonacho.
    RIP baba Matwi.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    Pole sana kamanda.....ni moja ya safari katika maisha....Mungu amlaze baba mahali pema peponi....Amen
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tena kiimani ni harusi ya tatu baada ya kuzaliwa na kuoa(ndoa).
     
  12. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    pole kamanda.. Niko hapa nje kwenu naota moto.. We loved him but God loved him the most
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ina maana upo msibani?
     
  14. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Nipo msibani ndio
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nashukuru mkuu nadhani tutawasiliana kesho Mungu akipenda.
     
  16. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    mungu awatie nguvu
     
  17. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Pole Matwi...
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    yep kaka, kuna wengine huweza kuvumilia, ila nguvu za ziada zinahitajika ili kukabili hali yenyewe!
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    poleni ndugu zetu
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ndiyo hivyo mkuu, kufiwa hakuzoeleki kabisa. Tuombe Mungu familia itambue baba yao yupo katika pumziko la milele ambako sote tutapita wakati ukifika. Hii itawapunguzia uzito wa msiba kidogo.
     
Loading...