Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzia: Mama Hawa Ngulume afariki dunia!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkeshaji, Aug 30, 2012.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Salaam wakuu,
    Taarifa nilizozipata hivi punde ni kuwa aliyewahi kuwa mkuu wa wilaya ya Kinondoni mama Hawa Ngulume amefariki dunia muda mfupi uliopita.

    Mama Hawa Ngulume alikuwa akisumbuliwa na kansa kwa muda mrefu.

    Mwenyezi Mungu aipumzishe roho ya marehemu mahali pema peponi, Amina.

    Innalilah wa innalilah Rajuun.
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,076
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Pumzika kwa Amani Mama.

    [​IMG]
     
  3. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    R.I.P Mama

    V
    SENGEREMA
     
  4. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Namkumbuka enzi zake,

    Tulitakiwa atusainishie loan form .... Du RIP mama.
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dah! Mkuu kumbe nawe ni mmoja wa kipindi kile cha "Introduction to third phase cost sharing". Nakumbuka ilikuwa kivumbi pale magomeni.
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Rip mkuu wa wilaya
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Apumzike kwa amani. Mzee wetu yupo?
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Tuko wengi mkuu
    Kindondoni ilikuwa balaa akiwepo huyu mama
    Unaambiwa kamlete mwenyekiti wako wa serikali za mitaa pale kwake ili ahakikishe kweli unakaa mtaani kwake
    hata baada ya Mkuu wake Makamba kuweka msisitizo aliitupa barua ya Makamba kule akasema yeye ana utaratibu wake na hauingiliwi na yeyote
    R.I.P mama Ngulume
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Duhh!...mama alikua jembe sana
     
  10. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    RIP Mama Hawa Ngulume.

    Sasa sijui leo Serikali wataenda katika msiba wake. Kwani walimtelekeza pasipo msaada wowote huyu mama, Yaani mafisadi wanafikiria pesa tu na siyo kuwahudumia Watanzania. Alishatoka katika Gazeti analalamika Serikali imemtelekeza akiwa anaumwa lakini kipindi kile walimtumia sana na tena alikuwa mbabe sana huyu mama, na kwa kutetea sheria walizoweka waliomtelekeza.

    Namkumbuka akiwa mkuu wa Wilaya Bagamoyo alivyowachapa mangumi ya kiuhakika madereva na makonda wa mabasi ya Bagamoyo - Mwenge


    Rest In Peace mama yetu.



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    RIP Late Hawa Ngurume
     
  12. W

    WildCard JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Poleni wafiwa.
     
  13. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    R.I.P mama Ngulume
     
  14. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    pumzika kwa amani mama. tulikupenda na bado tunakupenda ila mungu alikupenda zaidi
     
  15. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Namkumbuka mama alivamiwa na majambazi wakaondoka na hereni + sikio. R.I.P Mama
     
  16. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    AMPEPE.. Hawa Ngurume!
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Rip ngulume.
     
  18. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Konisaga wa Nyamagana ajifunze. RIP Hawa.
     
  19. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    RIP mama
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    RIP Mama yetu!
     
Loading...