Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzia: LiverpoolFC afiwa na mwanae

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee wa Rula, Dec 13, 2011.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    WanaJF,

    Napenda kuchukua fursa hii kuwajuza kuwa mwanaJF mwenzetu aitwaye LiverpoolFC amefiwa na mwanae mchanga leo asubuhi muda wa saa tatu na nusu katika hospitali ya Mount Meru iliyo jijini Arusha.
    Taarifa ilichelewa kitufikia kidogo lakini naomba wote kwa ujumla wetu kuelewa juu ya tukio la huzuni lililomkumba mwenzetu.

    Mazishi yameshafanyika leo tarehe 13.12.2011.

    LiverpoolFC binafsi nakupa pole mkuu, nakuomba uwe mvulivu na mtulivu katika kipindi hiki kigumu sana ulichonacho. Zidi kumuomba Mungu, zidi kumtukuza Bwana maana sote ni wake. Narudia tena pole sana mkuu.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    pole sana ndugu yetu Mungu akupe nguvu katika hiki kipindi kigumu
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Inna Lillahi Wa-Inna Illaihir Rajiuun!!
    Bwana alitoa, Bwana ametwaa, Mapenzi ya Bwana yatimizwe.
     
  4. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Pole sana.MUNGU AKUPE NGUVU katika kipindi hiki kigumu.
     
  5. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Pole sana ndugu yetu, Mungu akutie nguvu ktk kipindi hiki kigumu.
    Tupo pamoja mkuu. Hiyo ni kazi ya Mwenyewe aliyekupatia ameamua kumtumia kiumbe wake kwa jinsi alivoona inafaa.
    Jina lake lihimidiwe.
    Amen.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Shark Allah S.W anasema kifo kinatosha kuwa waadhi kwa binadamu mkuu,
     
  7. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Pole sana ndugu yangu LiverpoolFC Mungu akutie nguvu ya uvumilivu kwa wakati huu mgumu wa uzuni, narudia tena pole saana wewe na mama mzazi wa mtoto!!!!!!!!!!

     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    pole sana ndugu yangu. Mungu akutie nguvu na ampumzishe marehemu mahali pema peponi.
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pole sana mkuu
     
  10. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Pole sana ,MUNGU AKUTIE NGUVU.
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    pole sana Mkuu wangu. Mungu akupe nguvu katika kipindi hiki kigumu na ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi. Mia
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Pole sana sana mkuu
    Mwenyezi Mungu akupe nguvu kukivuka kipindi hiki kigumu.
    Pole sana mkuu na mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi.
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mtumishi wetu hakina umesema vizuri, kweli wengi tumempa pole LiverpoolFC lakini tumemsahau mkewe ambaye amepata machungu mara mbili;
    1.0 Alijifungua kwa oparation
    2.0 Kumpoteza mtoto.
    Kiukweli pole sana LiverpoolFC pamoja na familia yako.
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,344
    Likes Received: 9,031
    Trophy Points: 280
    Inna li Llahi wa Inna iLlahi Rajiun.

    Kila msiba wa kifo huwa ni mawaidha kwa tulio hai. Hakuna umri, si ujana si uzee, si mtoto si mkubwa, kifo kinaweza kumjia yoyote wakati wowote, tuhimizane kutenda mema.
     
  15. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #15
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,884
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Pole sana LiverpoolFc na wote.
    Nakuombea ujasiri kipindi hiki kigumu.

    Ni kazi ya Mola
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Dada FF hakika umesema vizuri kabisa, sina la kuongeza.
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Haina makosa, jina la Bwana libarikiwe.
     
  18. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #18
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole sana Mzee wa Liverpool.
    Mungu akutie nguvu
    OTIS
     
  19. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #19
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Pole sana kamanda...
     
  20. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pole sana Mkuu LiverpoolFC pamoja na familia kwa ujumla. Mwenyezi Mungu akupeni moyo wa uvumilivu na subira katika kipindi hiki kigumu.
     
Loading...