Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzia: KakaKiiza (JF Member) afiwa na Mkewe!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiresua, Aug 31, 2012.

  1. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wana Bodi,

    Nasikitika sana kuwapa taarifa za msiba wa Mke wake na Kaka Kiiza, kilichotokea sasa hivi. Nimepata ujumbe wake kwa njia ya sms juu ya taarifa hizi za kusikitisha.

    Naungana na ndugu na jamaa wa ndugu yetu katika maombolezo ya msiba huu mkubwa.

    Kaka Kiiza, Asured kwamba mawazo yetu na sala zetu yapo na nawe katika kipindi hiki chote cha msiba! Jipe Moyo Mkuu kwa kuwa kazi ya Mungu haina makosa hata kidogo...

    Binafsi sikupata details zaidi!! nitakapopata nitaziweeka hapa


    Bwana Alitoa na Bwana Ametwaa, Jina la Bwana Libarikiwe!

    Kwa wale watakao weza kuhudhuria msiba safadhali tukamtie mwenzetu Moyo!

    Kiresua

    More info!!

    Mama Kiiza amefikwa na mauti kwa sababu za ujauzito!

    Updates...

    Wapendwa Leo heshima za mwisho zitatolewa Tegeta Namanga saa 7-8Mchna na baada ya hapo msafara utaanza kuelekea Makaburini kinondoni,makaburi ya karibu na Hananasif!Mwembeni karibu na njia ya kwenda leaders club!
     
  2. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Poleni sana
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu kiiza pole sana nakutakia moyo mkuu katika kipindi hiki kigumu!
    R.I.P Mama Kiiza
     
  4. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana kaka katika hiki kipindi kigumu mungu akupe moyo wa uvumilivu
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pole sana Kaka Kiiza, Mungu akupe faraja na nguvu katika wakati huu mgumu...!
     
  6. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Pole sana Mkuu,Mungu akupe nguvu katika kipindi hiki kigumu sana.
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,085
    Likes Received: 2,351
    Trophy Points: 280
    Pole sana..
     
  8. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Poleni sana wafiwa. Mungu awape nguvu katika wakati huu mgumu kwenu.
    R.I.P Shemeji
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,466
    Likes Received: 2,667
    Trophy Points: 280
    Pole Kamanda Kiiza!
     
  10. S

    Sukula JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    pole sana kaka kiiza,R.I.P mama kiiza.
     
  11. salito

    salito JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole kiongozi
     
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole sana Kaka Kiiza mungu akutie nguvu mkuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tupo pamoja kaka Kiiza.
     
  14. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    poleni sana
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nasikitika kuwataarifu kuwa mwanachama mwenzetu wa hapa JF ambaye pia ni mwanachama wa JE Saccos ndugu KakaKiiza amefiwa na mke wake takribani dakika 40 zilizopita kwa mujibu wa maongezi mafupi na mfiwa, marehemu amekutwa na mauti akiwa na ujauzito.

    Kama mwanachama mwenzetu wa JF nampa pole sana mwenzetu na natoa wito tumpe sapoti kadri inavyowezekana na inapowezekana msiba upo TEGETA NAMANGA KWA MAJURA

    Mungu Ailaze Mahali Pema Peponi Roho Ya Marehemu. Amina
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana Kiiza
     
  17. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Poleni sana Mungu awape nguvu kwenye kipindi hiki kigumu.
     
  18. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,760
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Poleni kwa majonzi.
     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nimeongea nae, nasikitika na kama JF tunaungana naye katika wakati huu mgumu wa majonzi. Mungu amrehemu shemeji yetu.

    Pole sana KakaKiiza
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Poleni sana wafiwa sisi sote ni waja wako.
     
Loading...