Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzia: JK kafiwa na mtoto wa dada yake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jogi, Sep 16, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Nimepita magomeni mapipa nyuma ya msikiti wa mchangani, rais wa Tanzania yu-katika hali ya majonzi ya kufiwa na mtoto wa dada yake, sifahamu marehemu aliitwa nani.

    Mwenye taarifa za kina atujuze.

    POLE RAIS WETU, MUNGU AKUPE MOYO WA SUBIRA KATIKA KIPINDI HIKI KIGUMU CHA MSIBA.

    RIP MAREHEM
     
  2. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mbona umesema 'not verified' alafu unatowa pole?!
     
  3. ULUMI

    ULUMI Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usiku huu wa manane unatoka wapi Magomeni kuchungulia nyumba za watu? Hata hivyo cha ajabu nini ,Kwani hujui mauti iko kwa kila kiumbe?Hata yeye mwenyewe kuvuta box si ajabu. KALALE ZAKO!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,435
    Trophy Points: 280
    vipi kuna bia za kutosha msibani hapo? Au ni uji na maharage kwa kwenda mbele?
    Mungu awafariji wafiwa
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwanga huyo.

     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Is it worth to discuss unverified stories?
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    honestly, i thought u came in hare to verify the story. my bad,sorry
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Rip dada jk.
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kumbe jk sista ake kaolewa migo..ndo maana migo migo hakuna bomoa bomoa
     
  10. H

    HADJ DROGBA Member

    #10
    Sep 16, 2011
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kweli yule bi mkubwa kafariki nawapa pole wafiwa na wakazi wote wa tosheka,ni bibi wa siku nyingi sana mtaani pale.
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dada wa jk
     
  12. M

    Ma Tuma Senior Member

    #12
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    si dadake ni mtoto wa dadake
     
  13. M

    Ma Tuma Senior Member

    #13
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mungu ailaze pema roho ya marehemu mtoto wa tausi.
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,557
    Likes Received: 6,186
    Trophy Points: 280
    HADJ DROGBA, asante kwa taarifa hii.

    Kusema ukweli, sisi Watanzania, tunaijua historia fupi sana za viongozi wetu, hatuna utamaduni wa kuandika biographies, wala hatuna biographers, kiasi kwamba historia hii ndio kwanza leo naisikia.

    Kumbe JK(M) huyu naye aliishi Magomeni kama Mlm. JKN mwenyewe !.

    Natoa pole kwa First Family.

    RIP Bi Mkubwa!.
     
  15. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,120
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    hahahah alikuwa kazini! Si wajua kuna zile kaz za usiku zile huhitaj chungulia unaona tz nzima!(joke) rip dada wa mr president
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,120
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    heee alaaa,akitaka kubomoa atamhamishia mikocheni aaah angemuhamishia, by the way shes already a past tense rip sisy
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    vitu vingine havijadiliwi asilani. sehemu ya bandiko inasema mwenye taarifa za kina atujuze, sijui unataka kujadili nini. kama umeangalia post za wahabarishaji wengine utayaona marekebisho, ilikuwa sahihi kuwa ,haijathibitishwa, tumeambiwa ni mtoto wa dadake jk. rip mpwa.
     
  18. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    asante kwa kiweka sawa taarifa mkuu. rip mpwa
     
  19. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inalilah wa inailah rajuun
     
  20. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mpeni pole sana huyu chalii mkienda msibani.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...