Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzia: Hamad Hamad Maulid kuzikwa leo asubuhi Zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Oct 19, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    WanaJF! Kwa kweli nimesikitishwa na habari ya Radio one kusema mtangazaji maarufu wa Zanzibar atazikwa leo asubuhi. Kwa kweli kifo ni hatari kwani huyu jamaa namkubaligi sana hasa kwenye michezo na mambo mseto ya siku ya j'pili saa tano asubuhi. Rest In Peace Maulid! NAWASILISHA KWA WANAjf!
     
  2. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ungeweka kwenye matangazo madogo madogo
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Hili ni pigo kubwa sana kwa hawa magamba wa ITV pale kwenye matangazo ya huko Zenji.
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama kifo chake ni habari ya kisiasa. Au alikuwa diwani?
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Bila shaka ni thread hii niya kuikubali tu! Na mambo ya mahojiano ndani ya kifo Mi sioni km ni issue na mi naona km kifo cha Hamad Maulid Hamad ni pigo kwa ITV kwn ni mtangazaji wao Mkongwe pale Zenji. Rest In Peace Hamad!
     
  6. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa alikuwa pia ni mwanamichezo mzuri sana wa mpira wa miguu! Hili ni pigo kwetu cc wanamichezo!
    Roho ya marehemu ipate rehema kwa Mungu, apumzike kwa amani. Amen.
     
  7. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    R.I.P Hamad Maulid.
     
  8. a

    alph Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu Amrehemu. Amina
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Inna Lillahi wainna ilaihi rajihunna.

    Aliwahi kuwa kiongozi mkuu wa timu ya Taifa ya jang'ombe na mkaazi wa jang'ombe pia.

    Ni pigo kubwa sana kwa wana Jang'ombe, wazanzibar na watanzania kijumla na wanamichezo wote duniani.

    Inna Lillahi wainna ilaihi rajihunna.

     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hakika kwangu Mimi mpenda soccer hili ni pigo sana jama. Nazidi kusema apumzike kwa Amani ya Bwana!
     
  11. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ailaze roho yake mahala pema peponi
     
  12. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poleni sana wafiwa.
     
Loading...