Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzannian politics

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MINOR THREAT, Aug 30, 2010.

  1. M

    MINOR THREAT Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Jul 17, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi, mimi ni mpya huku TZ, nilianza kuishi hapa kwanzia Januari. Afu, katika ya mooda mfupi nilikuwa huku, niliona TZ mukona party moja ,CCM, na watu wakona maoni tofauti kuhusu CCM. Nieleze ni nini mbaya nao? Rafiki moja, aliniambia, wako disorganised lakini, ye huwapigia kura kwasababu zile chama vingine ziko zaida disorganised kuliko CCM? Give me an outlook abt them nd siasa za TZ in general..
     
Loading...