Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania’s shrinking Presidency

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lukindo, Apr 11, 2011.

  1. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,391
    Trophy Points: 280
    Wasalaam,


    (Tanzania’s shrinking Presidency)


    Kwa wale amabo hawajasoma The East African, kulikuwa na hii cartoon. Iko in pdf na jpge


    Vipi, inasomekaje!?
     

    Attached Files:

  2. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Heshima na uzito wa NAFASI ya URAIS imekuwa ikipungua toka Julius hadi kufikia tulipo sasa ni kama imekuwa SISIMIZI...kwa size na uthamani/umuhimu wake..Ndivyo nilivyoelewa cartoon ya GADO...
     
  3. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona kati Mkapa na Jk kipimo kipungua sana?
     
  4. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,391
    Trophy Points: 280
    weka na zako!
     
  5. m

    mwanza_kwetu JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sinking boat for JK
     
  6. A

    Awo JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Fair description of our presidency over the years!
     
  7. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ndio vizuri situmesema tunataka presidential powers zipungue...
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani Gado si just a cartoonist kama kabwela na wengine. He is entitled to his opinion and there is no way his views can be the basis for any conclusion. Hawa watu wamezoea kuona udikteta na wanadhani huo ndiyo utawala bora. Hizi siyo zama za imperial presidency bwana!
     
  9. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Ni hatari sana kwa nchi kuwa na Rais anayeshikwa mateka ovyo
     
  10. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo sasa ni choko choko kwa ****** wetu. Mbona noma yaaani haonekani kabisa. Vibaya hivyo Kado. Baada ya ****** Rais atakuwa Nnape Nnauye kama siyo Bashe ndo itapotea kabisa
     
Loading...