Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania's pot of gold

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Babylon, Sep 17, 2009.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tujiulize mimi na wewe mapenzi yetu yapo kwa nchi na unyoge wa watu wake au chama na serikali yake inayoneemesha viongozi wake kwa hazina iliyopo nchini?

    Zaidi jisomee makala niliyoambatanisha na utafakari kwa makini kama viongozi wa nchi hii wamekuwa wakweli miaka yote hii.
     

    Attached Files:

Loading...