Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzanians eat rats

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Geza Ulole, Jan 27, 2012.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,103
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Tanzanians eat rats



    I have no idea if this is the case which place of Tanzania we eat rats
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nenda Mtwara
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,174
    Likes Received: 16,151
    Trophy Points: 280
    Kwani kuna ubaya?
     
  4. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    It is a delicacy you should try it..
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,197
    Trophy Points: 280
    Hajakosea, take it lightly, kuna makabila Tanzania wanakula hao, kwani wale ndezi si mipanya tu mikubwa ile.
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    samaki n'changa hao mzee (yaani samaki wa mchangani kwa lugha ya wenyewe)
     
  7. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakambe (moja kati ya makabila ya Mijikenda wa Kenya), staple food yao ni panya na ugali.
     
  8. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bush rats au edible rats ni chakula cha heshima africa magharibi!
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wakila wa china poa,wa mtwara ishu.
     
  10. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Panya wana nyama tamu kama ya kuku, epukana na kula nyama nyekundu, kula panya upunguze hasira. Tembelea mkorosho haramu maeneo ya Ndanda
     
  11. F

    Fahari MJ JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yes ganja man
    Nyama ya panya utamu wake ni kama kiti moto tu . Maana panya hata yeye mwenyewe menu yake anakula kila kitu. ukiseviwa iliyatarishwa na wenyewe ni fresh sana.
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Hivi panya nao ni wanyama?
     
  13. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wapi nitaweza kuipata hii kitu ikiwa imepikwa hapa da?.Ningependa kuijaribu inaonekana ni tamu.
    Mi nimesha jaribu nyoka,konokono,nyani na aina nyingi ya wanyama wa porini.
     

    Attached Files:

  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Niwambie kitu......?
     
  15. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ww ni panya.
     
Loading...