Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzanian Student Wins Research Award!

Discussion in 'International Forum' started by NDINDA, Jul 18, 2011.

  1. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,061
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    hongera sana kaka, all the best. tatizo letu utafiti unafanyika lakini matokeo hayafanyiwi kazi!nchi inaendeshwa kisiasa zaidi.
     
  3. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hongera E. Sulle, kazi zako zimekaa vyema
     
  4. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,086
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hongera.......lakini usivimbe kichwa.............
     
  5. Margwe

    Margwe JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Hongera sana, umeonesha kwamba inawezekana ukivumilia mpaka mwisho kwani kwa kawaida applications nyingi ya hivyo vitu huwa na requirements na maelezo mengi kama baadhi ya benki zetu kwa mtu anayetaka mkopo!
     
  6. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Congrats, we need people like you in the east african community
     
  7. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Lets just hope jamaa atarudi nyumbani kuendeleza nchi yake isiyo na umeme!!!!
     
  8. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,953
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 180
    Miafrika ndivyo ilivyo, yaani mnashadidia kama vile hiki ni kitu nadra kumbe hakuna kitu. Awards kama hizi ni kitu cha kawaida mi nashangaa hawa waandishi wa habari waliopotoka.
     
  9. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Unawafahamu wangapi wengine waliopata hiyo award?
     
  10. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Miafrika ndio kama wewe ulivyo. Hatuna utamaduni wa kufurahia maendeleo ya waafrika wenzetu na kuwasifu wanapofanya vema. Hata kama ni kitu cha kawaida but he still did something well.
     
  11. K

    Koba JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ..acha wivu ***** wewe!
     
  12. mbasajohn

    mbasajohn JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    congrats broda! Its great achievement not only 4 wining th award but 4 ur initiatives.
     
  13. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,953
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 180

    Koba umerudi khe khe kheeeeeeeee ...... ..... nimwonee wivu ili iwe nini? Vipi utakwenda kumsaidia Kagame lini?


    Wapo wengi tu, sasa sioni kwa nini hii ikawa ni story ..... ..... ...


    Maendeleo gani hayo kama hufahamu wengi tu wanapata hizi awards kwenye vyuo vingi tu labda wewe hufahamu ndio sababu unalimbuka.
     
  14. Catagena

    Catagena Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Congrats man, you deserve kudos...acheni wivu nyie mbuzi wengine. Kwani siku za kuzaliwa ni kitu kipya?...mbona huwa mnapongezana na wengine kufnya masherehe ya mamilioni?

    Whoever feels jealous, let them go to hell.
     
  15. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tumsamehe Wacha1 na negativity zake, zitakuwa zimesababishwa na athari za mgao.

    Ongera sana Emmanuel, you have made us proud. Keep up the good work.
     
  16. H

    HopeDenis Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Sulle, Tupo pamoja katika kuijenga Tanzania, kaza buti kaka, poa
     
  17. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,953
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 180
    Mkuu huku Alaska hakuna mgao khe khe khe kheeeeeeeeee. Kitu cha kusikitisha ni kwamba miaka 50 tangu tumepata uhuru tumewaona kama huyu wanaopata awards na kwenda kwenye vyuo vya uhakika. Achilia mbali huyu anayekwenda chuo tunaweza kusema chuo cha mbuzi ukilinganisha na vyuo vya uhakika. Walikuwepo waliokwenda Havard, Oxford, Cambridge etc. matokeo yake leo tunayaona mikataba mibovu na wanaangalia matumbo yao.

    Nani alifikiri au alitegemea rais aliyesomeshwa na pesa za walipa kodi wa nchi hii kama JK angekuwa Fisadi papa? Anaangalia maslahi ya Mafisadi wenzake itakuwa hawa wanaopata ruzuku kutoka nchi za nje? Waliosomeshwa Havard na kwingineko wako wapi leo hii? What about Chenge et al? Wacheni ujuha na muwe true to the needs of the country na sio hii camouflage ambayo mnaipigia chapuo. There isn't any news here unless mnamjenga RA the second ili awachakachue vizuri.


    Kuna wengi ambao hawataki maoni ya wengine na hufikiria jambo moja tu kila wanapokuwa na mawazo tofauti na wenzao .... . .. sina haja ya msamaha wako wahurumie wenye mawazo finyu kama yako.
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mbona hakuna jipya hapo,kuna wa2 kibao 2 hapa bongo wanawin hzo mambo tena kwenye vyuo vya maana..
     
Loading...