Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzanian son to play in FIFA World Cup 2010

Discussion in 'Sports' started by Lucchese DeCavalcante, Jun 7, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna huyu mchezaji Patrick Mtiliga ambaye babake ni Mtanzania na mamaye ni Mdenmark anachezea Malaga ya Spain kama defender yumo kwenye kikosi cha timu ya taifa ya Denmark kinachocheza kule South Africa wiki ijayo. Jamaa aliamua kuukana uraia wa Bongo wenye nuksi akiwa U17 player na kuamua kuwa raia wa Denmark ila mpaka sasa baba yake ni Mtanzania. Hivyo nasi basi tutawakilishwa japo na mchezaji mwenye asili yetu kule Bondeni.

    Team ya taifa ya Denmark itakayocheza SA


    [​IMG]
    Akiwa kazini timu ya taifa Denmark

    [​IMG]
    Cristiano Ronaldo breaks Patrick Mtiliga's nose


    [​IMG]
    Alipokuwa akicheza NAC Breda ya Uholanzi kabla hajahamia Malaga FC

    Patrick Mtiliga's Profile

    Patrick Mtiliga on Facebook

    Video: Watch Cristiano Ronaldo Breaking Patrick Mtiliga Nose

    SOURCE: Tanzania
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Hatuna jinsi mwacheni tu akamue huko!
     
  3. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hata mie ningekuwa yeye toka na mwaka 1..
    Ningelihama hili liinchi...
    Kazi kuwangiana tu...
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    A surprise inclusion is Malaga defender Patrick Mtiliga, who last played for Denmark in November 2008.
    "With the move from NAC Breda to Malaga he went to a better club and a better league," said Olsen.
    "We believe Patrick is the perfect fit for the type of opposition we will face."
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hongera zake ...................gud for him! wish him well
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Christian Mtiliga (Patrick Mtiliga's Father)

    [​IMG]
    Denmark's Patrick Mtiliga fights for the ball with Demba Cisse (L) of Senegal during their international friendly soccer match in Aalborg May 27, 2010. REUTERS
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Jamaa mwenyewe kumbe ni Kijogoo tayari na anakaribisha 30 years sasa. Acha apate uzoefu labda siku moja anaweza kuja kama kocha wa Taifa na akatupatia uzoefu wake. Siyo lazima aje achezee Tanzania huku akijua hata kombe la Africa hatacheza.

    Kumbe wabeba Mabox wana faida sana. Lakini uraia wa Tanzania hatutaki kuwapa eti wanavaa Jezz tu na hawana kitu. Siku moja tutaanza kulialia ohh, fulani ni mtoto wetu wakati hata senti moja hatujachangia na sanasana tulimfanyia roho korosho. Walau kumgundua mapema basi lakini nalo kimya. Ingelikuwa baadhi ya nchi, basi waandishi wa habari wangelimsaka hadi wafanye naye mahojiano na kumualika kwao.
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    All the best Pat maana hapa ungekumbana na mizengwe ya Kayuni, waganga nk by the way Tech Director wa TFF bwana Kayuni mbona hana afanyalo zaidi ya kuvaa suspender kama Mtikila tu na kuhudhuria kozi za FIFA kila mwaka yeye tu na wateule wake wachache? why asiwape nafasi hizo waalimu wa michezo shule za sec or primary?
     
  9. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Namtakia kila la kheri Patrick, ni sawa kubadili uraia kwani hapa bongo hakuna deal kabisa na wala asingetoka akachezea timu kubwa kama Malaga kwani sisi tupo chini kwenye rank za FIFA. Mbona Machupa alishakana uraia wa Tz ili angalau atoke, mi mwenyewe niko bongo ila nimeshaukana uraia wangu humu humu nchini maana nimechoka kweli kweli na ufisadi huu. Ila CCM iking'olewa madarakani narudisha uraia wangu.
     
  10. g

    gutierez JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
  11. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    angekuwa bongo asingefika kokote sana sana angekutana na mizengwe ya kina madega,kaduguda na kuishia hapa hapa kama kina lunyamila,hamis gaga,said mwamba,nteze john,rashid msonga,mrisho na wengine wengi tu ambao naamini wanaweza cheza mpira mkubwa ila basi tu nchi yeti imeoza kwa kila kitu..sijui tuna nini cha kujivunia sisi ?
     
  12. A

    Alpha JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Closest thing to Tanzanian representation at the World Cup so i wish him luck.
     
  13. K

    Kituko JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,947
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    angekuwa bongo, nadhani angebobea kwenye bangi na mpira wa kichawi, we nchi ya watu karibu million 45, tunashindwa kupata first 11 tu, yaani watu 11 wenye vipaji vya soka kwenye million 45 hawapo?, tunaenda kufungwa na Rwanda yenye watu million 8 + Vita, ni aibu sio mchezo
     
  14. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kituko soka ingekuwa inatazamwa hivyo,basi China, India nao wangekuwa vigogo wa soka duniani. Lakini ukweli upo pale pale,soka letu kichefuchefu.
     
  15. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    heheheheheheheeeeeee yaani hapo kwenye red nimecheka hadi nataka kubinuka.
     
  16. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  17. A

    Alpha JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Co-sign.

    It's the same with our soccer as it is with everything else in TZ. POOR LEADERSHIP!

    No organisation, no vision, etc. They seem to think they can just get a foreign coach and all our problems will be solved. Other countries have spent time and money developing and encouraging players from a very young age. Tanzanians have been told time and time again the only way to success is though youth development yet they go ahead and abolish sports in schools. There are no shortcuts.
     
  18. K

    KyelaBoy JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2010
    Joined: Nov 9, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ah hapa angekuwa anashinda kwenye vilabu vya kimpumu na angekuwa kesha zeeka longi
     
  19. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,054
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    safi sana

    nashukuru alikana uraia wa ji nchi hili

    jama madega alitolewa ndukiiiiiiiiiiii!!!!!!!!
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Kichwa cha thread kinasema "Tanzanian son..." . Huyu si Tanzanian son kwa mujibu wa habari, kwa sababu whatever "Tanzanian son" is, huwezi kuwa Tanzanian son kama wewe si Tanzanian, na kwa mujibu wa habari jamaa alishaukana uraia wa Tanzania.

    Labda mleta mada alikusudia kuandika "Tanzanian's son...". Big difference.
     
Loading...