Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzanian lesbians

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Boss, Sep 19, 2009.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,378
    Trophy Points: 280
    jamani naona kama wasichana wengi siku hizi
    wanajihusisha na ulesbian so nauliza
    hiii ni fasheni imeingia au kuna tatizo kubwa nyuma yake?
    je wote wanaojihusisha na tabia hizo za kusagana ni kweli wapo
    hivyo au wana hasira na wanaume tu????????????
     
Loading...