Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzanian Lawyer Who Defended Rwanda Genocide Suspect Is Killed

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kmp, Jul 14, 2010.

  1. kmp

    kmp Member

    #1
    Jul 14, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    habari nilizozipata zinasema prof.mwaikusa mwalimu wa sheria na mwanasheria aliyebobea wa chuo kikuu cha dsm amefariki dunia baada ya kuvamiwa na watu wanaosemekana kuwa ni majambazi alipokuwa akirejea nyumbani kwake usiku wa kuamkia leo. prof.mwaikusa pia alikuwa rafiki wa mahakama ambaye alitetea vizuri hoja alizowakilisha kuhusu mgombea binafsi. mwenye data zaidi atujuze. rip prof.mwaikusa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Duh Hii si habari njema mwenye habari kamili atujulishe
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mungu mpokee mja wako.
    Uilaze roho yake kwa amani.
     
  4. T

    Tindikali JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Nami nimezipata kwa masikitiko. Kwake kulikuwa Tegeta Salasala.
     
  5. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Oh.No!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mhhh, hii ni habari mbaya na ya kutisha. Poleni sana wafiwa.

    Hii nchi sasa inatisha. Majambazi wanatamba utadhani wanaishi ikulu?

    RIP Prof. Mwaikusa.
     
  7. K

    Kanyafu Nkanwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2010
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Duh! mbaya mno katika medani ya haki za binadamu
     
  8. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ooooh my GOD! Mungu awasamehe waliomuua.. kwani hawajui walilolitenda...
     
  9. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mtujuze kama ni majambazi tu au kuna mkono mwingine.
     
  10. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    RIP Prof. Mwaikusa
     
  11. Andindile

    Andindile JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Poleni sana wanafamilia na wale wote wanaotetea demokrasia ya kweli katika nchi hii. Lakini moto wa mgombea binafsi hauta zimika labda watumalize watanzania wote wenye mitazamo kama ya prof. Mwaikusa

    RIP Prof. Mwaikusa
     
  12. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sad News...R.I.P prof.

    Prof. Jwani T. Mwaikusa

    [​IMG]


    Career:
    • Professor of Law, Faculty of Law, University of Dar es Salaam 1999
    • Mkono & Co Advocates since 1998
    • Advocate, High Court of Tanzania since 1988
    • Managing Editor of the Tanzania Law Reports.
    Qualifications:

    • Ph.D., School of Oriental & African Studies, University of London, UK, 1995
    • LL.M, University of Birmingham, UK, 1985
    • LL.B (Hons), University of Dar es Salaam, Tanzania, 1981.
     
  13. D

    Dandaj Member

    #13
    Jul 14, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majambazi kazi zao kuharibu/kubomoa/kusambaratisha miundombinu/ hazina iliyokwisha tengemaa bila kujali gharama zilizotumika hapo na taifa waitegemea vipi. RIP Mwaikusa
     
  14. J

    Jafar JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    RIP Prof. Mwaikusa - mawazo yako hayatasahaulika
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    mwaikusa.jpg
    Habari ambazo zimeingia sasa hivi ni kuwa Prof. Jwani Mwaikusa ameuawa. Pamoja naye taarifa zinadokeza kuwa mwanae pia ameuawa. Tunaendelea kufuatilia taarifa hizo kwa karibu ili kuweza kupata taarifa za uhakika zaidi.

    Wengi tunamfahamu hivi karibuni katika kesi ya wagombea binafsi akiwa mmoja wa walioitwa kuwa "marafiki wa mahakama" yeye akitetea haki ya wagombea binafsi na kusisitiza kuwa mahakama ina uwezo wa kusikiliza kesi hiyo. Siku za karibuni amekuwa ni mwanasheria katika Mahakama ya Kimataifa ya Mauaji ya Rwanda na mmoja wa wanasheria waliobobea wa Katiba amefariki duniani.

    Taarifa zinadokeza kuwa mauaji hayo yametokea nyumbani kwake usiku wa kuamkia leo.

    Taarifa bado zina kiza kuna uwezekano wa zaidi ya watu wawili kuwa wameuawa kwenye tukio hilo..



    sina details zaidi.. vyanzo vyetu vinafuatilia..
     
  16. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,831
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    Oh no!
    How convenient? If it's true, one can't rule out a politically motivated assassination.
     
  17. L

    Lwikunulo Senior Member

    #17
    Jul 14, 2010
    Joined: Jun 1, 2007
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ..what a sad news! Mwe...MUNGU wape moyo wa matumaini familia na ndugu wa mpendwa wetu JWANI!

    Usalama katika nchi hii ni ZERO, majambazi wanatamba na kupoteza roho za watu kadri wapendavyo. Hii si ajabu kwani baadhi ya Police yasemekana wamo kwenye payroll za majambazi:embarrassed1:

    Ndugu yake kanielezea kwa simu mazingira ya kifo: Prof Jwani alikua anarudi nyumbani kwake alipoingia getini, majambazi wawili unknowingly waliingia naye. Wakamlazimisha kushuka kwenyee gari yake, hakushuka na ndipo walipoanza kummiminia risasi na kumuua. Mtoto wake akaja ili atoe msaada (bila shaka baada ya kusikia milio ya risasi) nae pia kamiminiwa risasi na kufa. Pia inasemekana jirani yake naye katika jitihada za kutaka kuja kutoa msaada naye kauwawa!!! :embarrassed1: UKAGONE MALAFYALE!

    MUNGU MWENYE REHEMA NA NEEMA NYINGI, WASAMEHE WALIOFANYA KITENDO HIKI CHA KIKATILI NA KUTOA ROHO YA MPENDWA WETU!!!!
     
  18. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inawezekana klakini acha imani hizo kwa sasa. Dhana hii ndio inayowapa nafuu Askari wlale na majambazi wazidi kuangamiza baba na mama za watu na kusabababisha mateso makubwa kwa wale waliokuwa wanaomtegemea.
     
  19. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    "Mungu aziweke Roho za Marehemu Mahala pema peponi"

    ----

    Kuna kila dalili za kuonyesha Ujambazi umerudi tena kwa kasi na nguvu zaidi Tanzania. Tofauti ndogo ni kuwa ujambazi wa kwenye mabenki umepungua na sasa ni raia na mali zao ndio wanataabika.
     
  20. L

    Lady JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mmh! Hii inatisha jamani, sasa hao majambazi walifanikiwa kuchukua kitu? au ilikuwa ni chuki tu?
    Nina wasiwasi kama kweli ni majambazi, sasa kwanini waue mtoto na jirani pia!!
    Mungu tusaidie.
     
Loading...