Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzanian election 2010: My souvenir picture

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by admissionletter, Oct 10, 2010.

  1. admissionletter

    admissionletter Senior Member

    #1
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wadau nawapatia picha yangu ya Souvenir ya Uchaguzi wetu was 2010. Nawatakia kila la heri mnapotumia haki yenu a kupiga 'kula'!

    [​IMG][​IMG]


    [​IMG]
     
  2. coby

    coby JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Imetulia sana, nawashauri mwanahalisi iwe front page next issue, watauza sana!!!
     
  3. admissionletter

    admissionletter Senior Member

    #3
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sawa Coby na wewe saidia kuisambaza hii souvenir iwafikie wengi. Nimemtumia Michuzi aweke kwenye blog yake kakataa!
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Michuzi hawezi kuiweka hiyo kwenye blog yake kwani jamii ya hao hao ndio wanaomuweka hapa mjini!!
     
  5. admissionletter

    admissionletter Senior Member

    #5
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Bulesi hii ni shida kubwa sababu vyombo vya serikali vinajisahau na kushabikia chama tawala badala ya kuwa 'neutral.' Hii ni 'chronic problem'
     
  6. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtumie Mzee wa Matukio daima na karibu ughaibuni. Vilevile isambazwe kwenye anuani za baruameme.
     
  7. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila moja aifanye kuwa sovenior yake!
     
  8. admissionletter

    admissionletter Senior Member

    #8
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mzee niwekee link / e mail zao basi mi niwajibike ili tusambaze haka ka souvenir ketu
     
  9. admissionletter

    admissionletter Senior Member

    #9
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ya, the souvenir can speak a thousand words!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Oct 10, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    sasa amekataa kwa nini, naye ni mmoja wao nini!
     
  11. H

    Hekima Ufunuo JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aibu ya mkuu wa nchi na mwenyekiti wa Chama. Yeye ndiye aliyekuwa na mamlaka ya kuwapeleka mahakamani lakini hakufanya hivyo. ilipokuja kwenye chama yeye ndiye aliyekuwa na mamlaka ya kuwondoa kwenye list ya wagombea lakini hakufanya hivyo. Badala yake ameenda kuwapigia kampeni. aibu kubwa hii.
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ongeza na haka kapicha kama kuna nafasi

    [​IMG]
     
  13. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nayo hii imekaa mwake mwake. yaani inaongea zaidi ya maneno elfu
     
  14. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kwa hili JK na CCM walifanya makosa
    kwanza CCM kuwapitisha kwenye mkutano wao huku wakijua hawa jamaa wana shutuma za ufisadi, na mbaya zaidi kwa Mramba ambaye anashitakiwa na serikali ya CCM kwa ufisadi, Chenge ana kesi pia ya mauaji na Lowasi alitolewa Uwaziri Mkuu kwa kashfa ya Richmond
    Pili, JK hakupaswa kuwapigia kampeni kwa kuwambia wachagueni hawa ndiyo wanafaa huku NAFSI YAKE ikijua mabaya yao
     
  15. admissionletter

    admissionletter Senior Member

    #15
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sawa ngoja niangalie uwezekano na ku squeeze na kutoa revised (2nd edition) kabla ya uchaguzi!
     
  16. admissionletter

    admissionletter Senior Member

    #16
    Oct 10, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ya, Nadhani
     
  17. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Politics would be a helluva good business if it weren't for the goddamned people.
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    MBONA HAWA WATU NI WASAFI SANA, WIVU WENU TUU!
    tatizo mnajua watashinda ndo maana mnawachukia!
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    ukichagua ccm basi ujue kwa hiari yako umechagua ufisadi............kesho na kesho kutwa usije kulalama
     
  20. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #20
    Oct 11, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    HAPO NDO UTAJUA, ABDRAHIMAN SHIMBO ALIMAANISHA NINI.......mabosi wake ndo hawa, hapo kakosekana Mkulu tu! Sijui kama Dk Mwinyi naye ni mmojawapo? I wonder ......
     
Loading...