Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzanian Drug Traffickers

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alpha, Feb 14, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. A

    Alpha JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2009
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    This is getting out of control. Almost everyday now you hear a Tanzanian drug trafficker has been caught.

    We are slowly getting a reputation like Nigerians. Soon our passports will be worthless



     
  2. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2009
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    It is indeed, very sad that more and more Tanzanians turn to drug trafficking, but I think it is the same mentality ya 'dili' that is taking us down the same path as Nigerians. We do not want to work hard to gain, we want everything now and all! It is not an individual problem but collective. We have to stop this mentality!
     
  3. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2009
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ostrich like, tunaingiza kichwa kwenye mchanga ili tusione! Kazi kulalamika tu. Na huko Malaysia adhabu ni kifo kwa kukutwa na drugs. Hivi kwa nini hatuoni kuwa hili limeukuwa ukimwi mwingine kwa jamii yetu? Kwa nini hatuwaonyi vijana wetu kama vile tunavyowaonya kuhusu ukimwi? Mwanzo mzuri ungekuwa kuwashughulikia hao ma-don ambao nasikia kila mtu anawajua!
     
  4. A

    Alpha JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2009
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    This is the second story just today with Tanzania or Tanzanians somehow involved in Draug Trafficking. Our contry and people are slowly becoming synonymous with illegal drugs

     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nadhani wakati umewadia kwa ile orodha ya vigogo wa madawa ya kulevya kuanikwa hadharani, hata kama ni wafadhili wa CCM potelea pote. Hii ni aibu kwa taifa, ni maafa kwa vijana wetu na hatima yake ni kuifanya Tanzania kuwa nchi inayoendeshwa kimafia mafia tu. Juzi nilipokuwa bongo mwandishi habari mmoja alinielezea jinsi alivyofuatilia gari la polisi lililo"wakamata" vijana wa madawa ya kulevya pale airport. Anasema vijana hao walichukuliwa na polisi na kupelekwa "guest house" moja ambapo baadaye aliona wakiachiliwa huru. Akaniuliza umeshawahi kusikia kesi yeyote inatajwa mahakamani ya vijana wa madawa ya kulevya waliokamatwa aiport? Kwani wametokomea wapi? Ndiyo Bongo yetu hiyo.
     
  6. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2009
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,188
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Mie nina wasiwasi kuwa hata hawa CCM wanaweza kuwa unga ndiyo biashara yao kubwa inayo-finance shughuli zao, ona ile list ya yule marehemu Amina, kikwete kimya; vijana wengi wameshikwa Airport, kesi zao zote hazijawahi kutajwa!
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,271
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Wengi kati ya hawa wafanyabiashara haramu ya madawa ya kulevya wanajihusisha sana na chama cha mapinduzi, kwahiyo kwavile CCM ndio imeshika dola basi UFADHILI wa hawa jamaa kwa chama hiki unaifanya serikali yake ishindwe kuwathibiti wauza unga hawa ambao wanatuhalibia vijana wetu!!Tatizo hili litashuhulikiwa kikamilifu kama ccm itajirudi na kuwa chama cha wakulima na wafanyakazi na si chama cha mafisadi.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...