Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzanian dig Unearths Ancient Secret

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ufunuo wa Yohana, Apr 25, 2008.

  1. U

    Ufunuo wa Yohana JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2008
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 316
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Prof Chami work

    source: http://news.bbc.co.uk/2/hi/africa/1924318.stm
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    I heard about this siku tatu zilizopita... very interesting find.... thanks Ufunuo kwa kuiweka hapa....nilijisahau kuipitia na kuibandika jf.

    Mimi nilivyosikia ni kuwa ni baada miaka 60,000 ndipo watu kutoka S.Africa walipokutana tena na wa East Africa baada ya kuachana kwa kupoteana na hivyo kutengana kabisa, kabla ya hapo miaka laki (kadhaa) wakilikuwa wakiishi pamoja baada ya species ya binadamu kujitokeza/kuivolve duniani....

    SteveD.
     
  3. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Even though professor Chami says this is the most significant find, I believe this is the tip of the iceberg.The ancient book The Periplus of the Erythraean Sea (1st c. A. D. Greek) revealed a lot about trade between the Greeks and East Africa, I had an English boss who told me that ironwork was going on in present day Tanzania long before England, and one time there was an export trade in iron from East Africa to Europe.
     
  4. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..so,what went wrong hii leo tuko hapa!
     
  5. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Good question mkuu Dar si Lamu!
     
  6. U

    Ufunuo wa Yohana JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2008
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 316
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Baraka za Mungu delay to us
     
  7. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    wenyewe watu wa Mafia mbona hatuna khabari nayo hii?
     
  8. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2008
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Shibe nyingi. Samaki wamekuwa wengi karibu na ufukwe.

    Hivi ule uwanja wa ndege umeshatiwa lami? Labda utalii utaongezeka na kuongeza maendeleo.
     
  9. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..kweli "unahubiri" ufunuo wa yohana!

    ..mi naona laana tu!
     
  10. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ..mnapata habari za wenzenu kwa urahisi,haraka na wingi. hamwezi kujua za kwenu!
     
Loading...