Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzanian Cyber Army Hacktivist

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sniper, Feb 4, 2012.

  1. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nilikua sijui kama kuna wwbongo wako deep kiasi hichi aisee Nimetembelea site ya Law school, www.lst.ac.tz nikakuta website iko hacked na Tanzania Cyber Army, wanasema watahack website zote za serikali mpk maisha bora kwa kila mtanzania yapatikane

    Kweli serikali ya magamba imechokwa na kila nyanja. Sasa kuna mahackers wa kibongo kazi ipo
     
  2. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mahackers wapo tatizo magamba docs sensitive wanaweka kwenye makaratasi rarely do the store them digitally. Ingekuwa hivyo wangekoma, tuombe waendelee kuhamasisha matumizi ya IT maofisini, then we shall hit them where it hurts the most.
     
  3. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,466
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Tanzania lazima ibadilishe mfumo wake wa ulinzi kwani duniani kote wameanzisha cyber command unit.....Tumeona IRAN ilivyoweza kuhack operating system ya CIA nakufanikiwa kuiteka ndege yao ya upelelezi ya gharama kubwa....kwa mfano LIBYA ilikua hacked na kuzimwa mfumo wake wa RADA ambapo ilikua raisi kwa ndega za kivita za NATO kuingia ktk anga ya LIBYA bila kutunguliwa...so km TZ wameanzisha CYBER COMMAND UNIT lazima tuwapongeze then next time they should hack ata ma BANK ya US,UK ili kuprove how best they are.....congrats
     
Loading...