Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzanian arrested in Malawi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by R.B, Oct 23, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Police in the border district of Karonga on Sunday arrested a Tanzanian national for attempting to illegally export 1200 bags of maize to Tanzania without proper documents.
    The maize was loaded on two Tanzanian tracks registration numbers T696ASS/T669AUA and T799AUS/T236AUU.
    The suspect, 44-year-old man Patrick Pasolo Mwinuka was nabbed at Iponga road block after lying to Police Officers that he was transporting Sunflower cake (residues from squeezed Sun flower).
    "But when Police made a physical search they discovered that only few bags had Sunflower cake while the rest were bags of maize each weighing 90kilogrames," Karonga Police Spokesperson Enock Livasoni said in a statement.

    [​IMG]

    According to Livasoni Mwinuka admitted that the maize was destined for Tanzania but he did not produce any document or permit allowing him to export it to Tanzania.
    Meanwhile. Mwinuka is in police custody and he has been charged with the offence of attempting to export farm produce.
    He will appear before the court soon, police said.
    Mwinuka hails from Mwalusanje village in Mbeya district Tanzania.
     
  2. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,166
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Tumezidi sana Watanzania na biashara haramu, yaani ndiyo sifa tuliyo nayo huko nje. Mara madawa, mara mikoko, mara wanyama, kuzamia nchi za watu, nk. Ukienda nje unakaguliwa na kuulizwa maswali ya jela mno, ukiuliza kwa nini mimi, wanasema sorry sir, we have been instructed to be extra vigilant with visitors from your country because of previous frequent incidents involving Tanzanians.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    In the first place, kitendo cha kusafirisha mahindi toka Malawi kuja Tz, kilianza lini?
    Tz kuna njaa?
    Huyu ameidhalilisha nchi yetu kwa maadui zetu.
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani Malawi hawapokei rushwa?
     
  5. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,884
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Sasa huyu kafanya uhalifu unaleta hapa JF ili sisi tufanye nini? Hatuwezi kumtetea mtu ambaye hafuati sheria, hii habari ni kupoteza muda nadimu wa kuongelea maswala muhimu zaidi. Hawa watakuwa wale moderaters wa Kenya ambao wanafikiria umungiki kiki tu.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hizi ni chokochoko za Wamalawi kwa Tanzania?
     
  7. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,505
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    wWanaweza kutengeneza kesi ya kubambikia, Raia mmoja si mtu muhimu cn kwa Taifa letu; Sijui wewe Mkenya
     
  8. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    A few weeks ago South Sudan walianzisha sheria ya kutowaruhu kuingia kwao kabla ya kupata entry permit kabla hujatoka hapa bongo!
     
  9. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,846
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280
    Hii habari siyo vice-versa kuwa jamaa alikuwa anapeleka huo mzigo Malawi? Kweli tunanunua mahindi toka Malawi kweli au wao ndiyo wananunua toka kwetu?
     
  10. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Watanzania kwa njia za panya, tu mashuhuri!!! Sasa cha moto atakiona, mahindi hapati, ni batili!! Mtaji wake doro na jela asipoangalia na Malawi walivyo na shauku ya kutusulubu basi watamkamata pabaya!!!
     
  11. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,884
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo hapa JF ndio tunaweza kuhakikisha hawambambikii? Wacha utukutu.

     
  12. S

    Sydfred Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I thought agent wa TISS or JW intelligence planning target for our missiles
     
  13. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    we hujui kua kyela mahindi wanayokula na unga yanatoka malawo, si huku kwetu kyela tunamahusiano makubwa sana ya biashara kama vile we unavoenda kariakoo kununua vitu vya ndani
     
  14. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,218
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Unatudhalilisha tena kwa hilo changudoa lianze kusema linatulisha we jamaa vipi...
     
  15. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwani hawatulishi na si tunawalisha na hapa tunaongelea maisha ya ukweli baina ya kyela na malawi sio we ulie nyuma ya keyboard unapinga kila kitu kama kawaida yenu magamba,.
     
  16. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,218
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Wanakulisha wewe mvivu wa kufikiri, kwani mpaka uwe Marekani ndio ujue marekani ilivyo..tatizo akili zako za FB unaleta JF...kanye huko
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    Sio njaa mkuu, huenda bei ya ununuzi iko chini huko kwao, so uyu ni mlanguzi wa kawaida tu.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  18. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,299
    Likes Received: 1,955
    Trophy Points: 280
    Hivi who is current BOYFRIEND WA JOYCE ..??

    Something is very wrong with this bigoted woman...!!
     
  19. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    siwezi bishana na mbumbu kama wewe usiejua unabishana nini,
     
  20. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,218
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Mama yako anajua kwamba mimi sio mbumbumbu..muulize atakuambia
     
Loading...