Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzanian Ambassador to the US, Mr. Ombeni Sefue Speaking

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geeque, Nov 29, 2007.

  1. G

    Geeque JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2007
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Nov 29, 2007
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,785
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    Geeque,

    hebu sasa msikilize JK anavyomwaga sera zake hapa umlinganishe na huyu bwana mdogo.

    Hotuba ya Kikwete NY

    Specifically, msikilize kuanzia dakika ya 4:00.
     
  3. G

    Geeque JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2007
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kusema ukweli ukweli Amb.Sefue yuko very eloquent ukilinganisha na Kikwete katika hizo clips, au kwa sababu jamaa alikuwa ni speech writer hali iliyomuwezesha awe good public speaker? Kikwete katika hiyo Youtube clip anaonekana anajiuma-uma na kama vile hana uhakika na anachokizungumza.
     
  4. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2007
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Asante Joka kuu na GQ kwa clips!

    Yaani huyu Kikwete watanzania walipotezwa na propaganda za magazeti ya Rostma na mashine zingine. This guy anatia aibu muda mwingi sana.

    Yaani basi tu!
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Nov 29, 2007
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    geeque kazi nzuri kabisa...
     
  6. P

    Pedro Senior Member

    #6
    Nov 30, 2007
    Joined: Nov 17, 2006
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani jamaa vitu alivyovielezea kule kama ni kweli mbona tutaanza kupaa kinyarwanda?
     
Loading...