Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JACADUOGO2., Dec 20, 2011.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana jf, Great Thinkers ni matumaini yangu kuwa kwa wale wenye uchungu na hii ndiyo wanahitaji mabadiliko ya kweli na kwa wale mafisadi wanatamani tuendelee kukaa tu kimya kwani kelele zetu zitawaumbua na kuwanyima ulaji!
    Lengo langu kuu ktk hii mada ni kutaka kuwaomba Great Thinkers kutaja maliasili zote tulizonazo hapa Tanzania ktk kila Mkoa na hata Wilaya kwa kadri ya ufahamu wako!
    Kwa kuanza naanzia Mkoa wa Mara:
    1. Mbuga ya Wanyama ya SERENGETI wilayani Serengeti
    2. Migodi ya Dhahabu NYAMONGO (Tarime) na BUHEMBA (Musoma Vijijini)
    3. Ziwa VICTORIA Bunda, Rorya, Musoma Mjini na Vijijini.
    Naomba uendelee kutaja Rasilimali zingine ktk Mikoa na Wilaya nyingine ndani ya Tanzania.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ngorongoro Crater
    Tanzanite Mining in Mererani
    Ruaha resourse
    Selous Game resourse
    Hifadhi ya Momela
    Hifadhi ya Ngorongoro
    Hifadhi ya Manyara
    Ziwa Victoria
    Ziwa Tanganyika
    Ziwa Nyasa
    Geita Gold Mine
    Buzwagi (barick Gold mine)
    .................................................endeleeni
     
Loading...