Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NATA, Apr 18, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kumekuwa na tatizo kubwa sana la maji kusambaa hovyo barabarani na kwenye makazi ya watu punde mvua zinapo nyesha.

    je hili tatizo ufumbuzi wake ninini?
    Na mamlaka husika inafanya nini juu ya kutatua hili kero?
    Nionavyo.

    Mamlaka husika ingeliangalia hili kwa mapana na malefu ili kuhakikisha kuwa wanapata suruhisho la hili tatizo , kwani jinsi miaka inavyozidi kwenda ndivyo hali inavyo zidi kuwa mbaya hasa hapa jijini DSM.

    Ni aibu kubwa kwa jiji kama hili kuwa na mifereji hafifu isiyo weza kutumika wakati wa mvua.
    Kama kuna mtu yoyote anayejua
    ufumbuzi wa Tatizo hili tafadhali asaidie kutoa mawazo kwa wahusika. Ikibidi hata wananchi wahusishwe kuchangia ufumbuzi wa tatizo hili
    Na mamlaka husika inafanya nini juu ya kutatua hili kero ya miaka nenda rudi??
     
Loading...