Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jituxs, Mar 5, 2011.

  1. J

    Jituxs New Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mfano Dingi asipokuwA NA Maamuzi ndani ya nyumba, Itakuwaje?
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mama anachukua nafasi
     
  3. V

    Vumbi Senior Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hiyo nyumba itakuwa kwenye wakati mgumu yatakapo hitajika maamuzi yake kwenye mambo ya msingi yanayohusu familia hiyo. Kinacho takiwa ni kutafutwa mtu mwingine ndani ya familia atakaye chukua nafasi hiyo ili kuokoa jahazi vinginevyo familia hiyo itaangamia ndani ya muda mfupi.
     
Loading...