Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania yetu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by treblig.1979, May 9, 2011.

  1. t

    treblig.1979 New Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes hii ndio Tanzania tuliyoitaka, changamoto pande zote, mifumko ya bei, ugumu wa maisha, unaochangiwa pia na ungezeko la bei la hata huduma za jamii kama matibabu, maji, umeme ambao hata hivyo haupatikani na mengine mengi. Jamani huu ni wakati wa kuamka usingizini, na kila mmoja mahali alipo ajiulize atafanya nini ili kulikomboa taifa letu kutoka katika utumwa huu. Lazima kwanza tujione kuwa tupo utumwani, ndipo tuone sababu ya kujikomboa kwa njia za amani kabisa. Mwalimu alipotutangazia uhuru ambapo ndio tu tulitoka utumwani alisema " Tutapambana na maadui watatu, ujinga, njaa na maradhi, tujiulize maadui hawa bado wapo?, na kama wapo je hatupo utumwani bado? Mungu atusaidie na atupiganie watanzania na zaidi atuwezeshe kutoka katika katika hali hii.
     
Loading...