Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania yetu!!!!.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jar, Jan 28, 2011.

  1. j

    jar New Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania yangu nakupenda,ila viongozi wetu wana siasa sasa wamekua kama doctor wa kitengo cha upasuaji alie amua kuwa mjasiriamali na kufungua duka la kuuzia majeneza, tutarajie vifo vingi ili majeneza yauzike.
    Angalia Dowa..,Rada...,Speedgavana...,na madudu mengine sijui yatakwisha lini?.na uwajibikaji wa haki na kweli sijui utaanza lini.
     
Loading...