Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania yazidi kupanda kwenye FIFA ranking

Discussion in 'Sports' started by Belo, Dec 17, 2008.

  1. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Baada ya kufanikiwa kufuzu mashindano ya CHAN ,Tanzania imepanda juu kwa nafasi sita juu zaidi
    Kutoka nafasi ya 105 hadi ya 99
    Keep it up MAXIMO hadi tuingie kwenye top 50
     
  2. Wakunyuti

    Wakunyuti JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2008
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ivi vitu zamani tulikua tunaona ni kama ndoto tu
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Dec 17, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    What I do believe is: TUNAWEZA!

    Msimpongeze Maximo pekee, hata Tenga kwa kutokuwa na mizengwe kama ya waliomtangulia. Waliigeuza FAT (enzi hizo) shamba la bibi!
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    MAXIMO bado kibarua anacho cha kutengeneza STRIKERS nafikiri lazima TFF watamuongezea mkataba ,tunamhitaji kwa miaka kama 4 zaidi
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    In fact the congrats should go way up to big guy, I mean JK
     
  6. Baisha

    Baisha Member

    #6
    Dec 17, 2008
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hiyo imekaa freshi
    ila tukumbuke kuwa haya mashindano ya CHAN hayatambuliwi na fifa.ingekuwa yapo kwenye kalenda ya fifa basi tungekuwa kwenye nafasi ya 60hivi.so kilichotusaidia hapo ni kuwafunga wale wazaramo(msumbiji)
     
  7. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hapo umenena mkubwa,bila JK kufanya mpango wakumleta Maximo yanayotokea sasa kwa Stars yangekuwa ni ndoto
     
  8. M

    Mama JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0

    Kwa hiyo ametimiza moja ya ahadi zake alizotoa 2005 za kuinua kiwango cha soka nchini?

    Haya mpeni kura ya ndio 2010 aendelee kula na mafisadi.
     
  9. bokassa

    bokassa JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2008
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I agree, but msitusahau na sisi washangiliaji!!! wadau wako wengi sana!!!
     
  10. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Heshima yako mama..Kimsingi mimi nazungumzia kitendo cha JK kama rais kumleta kocha huyu(Maximo) kwa jinsi kilivyosaidia kubadilisha kiwango cha uchezaji wa timu yetu ya Taifa..sizungumzii(maana hapa si mahali pake) utelelezaji wa Ilani ya CCM bali nazungumzia ujio wa kocha Maximo ulivyobadilisha ufanisi wa Timu yetu ya Taifa kiasi kwamba imeweza kufuzu kushiriki katika CHAN pamoja na nchi yetu kupanda nafasi 6 juu(sasa hivi ni wa 99) katika ubora wa soka duniani....Ubarikiwe sana mama,tupo pamoja
     
  11. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa mkuu,bila hamasa ya Watanzania(mshikamano pamoja na kuikosoa pale inapokosea) timu hii isingefika hapo,so washangiliaji wanastahili pongezi nyingi tu..Heshima mbele mkuu...Be blessed
     
  12. M

    Mama JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Huwezi ukaseparate ujio wa Maximo na ilani za CCM. Hiyo ilikuwa kwenye ilani yake...na pengine ndiyo iliyowaconvince wanamichezo wakampigia kura. Asingeukwaa Urais asingeweza kumleta Maximo, uongo?
     
  13. bokassa

    bokassa JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2008
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cynical!!!!!!!!!!
     
  14. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Ok mama yangu nimekusoma,hata hivyo binafsi sijui contents za ilani ya uchaguzi ya CCM,lengo la mchango wangu wa awali lilikuwa ni kumpongeza tu JK kwa kitendo chake cha kumleta Mtaalam Maximo ambaye mimi kama mnazi mkubwa wa soka nafurahishwa na kile anachokifanya katika kuibadilisha timu yetu ya Taifa..Nilichangia kama mwanamichezo zaidi bila kuangalia upande wa pili wa Ilani ya uchaguzi ya CCM...So kama mwanamichezo(bila kujali itikadi za kisiasa) bado nitazidi kushawishika kumpongeza Rais JK kwa kumleta Maximo....Nakushukuru mama kwa maoni yako..uzidi kubarikiwa
     
  15. M

    Mama JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hata mimi hapa mwanamichezo, ila inanibidi niliangalie swala hili pande zote, otherwise rahisi kuwa drowned na ushabiki.
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wapo wengi wa kupongezwa pamoja na sisi mashabiki kuwaunga mkono...vile vile Kondic wa Yanga kusaidia 90% ya kikosi cha kwanza... naua wengine hawatapenda...
     
  17. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    Huyo KONDIC kamtengeneza nani hapo Yanga tangu aje hata Tegete anawekwa benchi kisa wakenya na bado anazidi kuleta wengine
    Nsajigwa,Canavaro,Chuji,Maftah,Tegete,Ngasa wamenza kucheza Stars kabla hata ya huyo KONDIC
     
  18. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2008
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 787
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakubariana na Ushirombo, Maximo mbali na utaalam alionao pia hatuwezi kuwasahau makocha wa timu za Yanga na Simba kwa kazi nzuri wanayofanya mpaka Maximo akawa na pool nzuri ya wachezaji anaowataka. Angekuja miaka ile bado kisingeleweka kitu....
    Kocha wa stars anakaa na wachezaji kwa muda mfupi sana, hivyo pongezi nusu lazima ziwaendee makocha wa timu kongwe!!!
     
  19. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ama lawama zote zinapotokea hubebeshwa peke yake

    hapo ndio watanzania utapowachoka
     
  20. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kila thread unayokwenda basi lazima utakuta neno ccm na siasa...yani kila kitu siasa tuu ebo....!!!
    Nawapongeza wachezaji, kocha, TFF washabiki na Watanzania kwa ujumla maana nakumbuka miaka michache nyuma kutoka kwenye 100s ilikuwa ni mbinde na ndoto.
     
Loading...