Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania yatuma ujumbe mzito South Africa

Discussion in 'International Forum' started by Ngongo, Jul 6, 2010.

  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,811
    Likes Received: 2,957
    Trophy Points: 280
    Jana nilikuwa natazama mahojiano baina Mheshimiwa B Membe na Marin Hassan wa TBC1 kuhusiana na jaribio la mauaji Lt General Faustin K Nyamwasa.

    Mheshimiwa B Membe alisema serekali imestuswa sana kusikia miongoni mwa watuhumiwa wa jaribio la mauaji ya Lt General F K Nyamwasa wapo watanzania wawili.Kuhusiswa raia wa Tanzania kwenye jaribio la mauaji ya Lt Gen Nyamwasa kumechafua sana sifa ya Tanzania kimataifa

    Serekali ya Tanzania imetuma ujumbe mzito[ulinzi & Usalama] kwenda Afrika kusini kuchunguza uraia wa watuhumiwa hao.
     
  2. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Yetu macho..
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,811
    Likes Received: 2,957
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako Bantugbro,

    Fafanua kidogo sijakuelewa una maana gani ?.
     
  4. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watawala wa Tanzania wanachekesha kweli.Hivi wakijua uraia iansaidia nini ?.Wauaaji wanaweza kuwa raia wa Tanzania au kenya au wakawa na uraia wa nchi yoyote ile it does not matter.

    Issue kubwa hapa ni kujua ni nani aliyewatuma kufanya mauaji.Membe na genge la watawala wanapaswa kuwaeleza wananchi na dunia kwa ujumla kama tumekubali kumtumikia dikteta P Kagema kuendeleza mauaji ya watu wasiokubaliana na uzandiki wake.
     
  5. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Heshima kwako mkuu,

    Namaanisha kwamba kuna mambo makubwa mawili ambayo yanaweza kutokea: 1) Jamaa wanaweza kuwa ni wabongo kweli lakini wakawa wametumiwa na nchi flani ili kuficha ukweli wa hali tete ya kisiasa huko kwao. 2) Jamaa wanaweza kuwa wabongo wakuchonga! yaani wanakila-karatasi ya bongo na wanongea kiswahili fasaha lakini si wabongo!
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Per diems..
     
  7. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :A S-eek:
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hata kama wakiwa watz they are contractors, sioni ni kwa vipi nchi imechafuka, as they dont represent utash wa watz wote na sioni sababu ya kutuma eti ujumbe mzito. Hiyo ni ufisadi mwingine kwa pesa za walipa kodi.
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,460
    Trophy Points: 280
    Itasaidia???

    Kwa
     
  10. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ...itasaidia kuweka precedent kwamba wabongo wanaruhusiwa kuwa mecenaries au lah! kuna watu wanamafunzo yao lakini wanasubiri ufafanuzi tu!:lie:
     
  11. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,811
    Likes Received: 2,957
    Trophy Points: 280

    Heshima kwako Abdulhalim,

    Mkuu afadhali wachote per diems wakafanye kazi ya kusafisha jina la nchi kuliko kukaa kimya tu bila kufanya juhudi zozote.Ni kweli upo uwezekano mkubwa tukakuta raia wanaodaiwa ni wa Tanzania kukutwa wala hawajui kiswahili vizuri.Unajua pasport za Tanzania zinauzwa holela kama njugu,wapo wasomali kibao wanahodhi pasport za Tanzania.

    Kubwa zaidi inategemea wametumwa na nani ?.
     
  12. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Ubalozi wetu South Afrika hauwezi kutolea taarifa sahihi ya wanaohusishwa na tukio hili? Kwani wakijua Passport namba si wizara ya mambo ya ndani una taarifa zote? - another misuse of national resorces
     
  13. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mkuu kumbuka huyo alietiwa mbaroni sio muuza madafu.......! Angekuwa muuza magazeti tu asingetumwa mtu toka Dar kwenda huko, si angetumwa messenger tu pale ubalozini akamjulie hali!
     
  14. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Safi sana. Familia fulani sasa wanasubiri zawadi kutoka kwa ndugu zao waliokwenda bondeni.

    Yes, hela ya masurufu kwa kwenda mbele......... Acha na wao wafaidi.
     
  15. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    As much as Tanzania played a "KEY ROLE" in Southern-Africa "Independence struggle" - It is playing the same role to "DISTABILIZE" the Great-Lakes region!

    Role ya Tanzania ndani ya DR-Congo ni kubwa sana kuliko inavyosemekana -

    Tanzania ilimeka madarakani M7 - M7 akamweka madarakani Kagame - Kagame akamweka madarakani Kabila Senior:

    Kabila senior akauliwa na "mlinzi wake" - M7 na Kagame wakapigana vita "ndani ya DR-Congo" - Wapinzani wa Kagame wakakimbilia kwa M7:

    Ni mduara tu wa "KUGOMBANIA MADARAKA - Power Struggle" na "RASILIMALI ZA DR-Congo"
     
  16. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2010
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
     
  17. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni mada ile ile mkuu - ila inakuja na sura nyingine:

    Jaziba za Membe - ni sawa sawa na kukuta mtoto amelamba sukari nyumbani: unapomuuliza kwanini amefanya hivyo: yeye anapangusa midomo!
     
  18. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,811
    Likes Received: 2,957
    Trophy Points: 280
    Baada ya kupitia maoni ya baadhi ya wachangiaji naanza kupata wasiwasi jinsi serekali inavyoshughulikia hii issue.Inavyoelekea hawa jamaa waliokamatwa si watu wa kawaida kama serekali inavyotaka kutuadaa.Yamkini kuna mambo makubwa yamejificha ndio maana serekali imekurupuka kulishughulikia hili jambo.
     
  19. c

    cerezo Senior Member

    #19
    Jul 7, 2010
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    3. Wanaweza kuwa wabongo.
     
  20. J

    JokaKuu Platinum Member

    #20
    Jul 7, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,775
    Likes Received: 980
    Trophy Points: 280
    ..ndiyo akili za Membe hizo halafu anataka kuwa Raisi.
     
Loading...