Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania yatoa tamko la kutomtambua Laurent Gagbo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baba Tina, Jan 11, 2011.

  1. B

    Baba Tina Senior Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania imetoa tamko rasmi la kutomtambua Laurent Bagbo na kumtaka aondoke madarakani kwa hiari yake na kumuachi madaraka mshindi halari wa kiti hicho bwana ALLASANE QUATTARA. Hayo yamesemwa na waziri wa mambo ya nje wa nchi hiyo Bernard Membe.

    Source: BBC idhaa ya kiswahili
     
  2. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ya kwao yamewashinda wanarukia ya wenzao
     
  3. P

    Paul J Senior Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ya kwao yanawashinda, wanakodolea macho ya wenzao!

    Unakimbilia kuzima moto kwa jirani wakati kwako kunateketea!
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Huu uhuni, mlikuwa wapi muda wote umepita bila kutoa tamko? Kwanza huyu alitakiwa atoe tamko la kumtaka rais wake ajiuzulu kumpisha mshindi, na baadae atoe tamko la Arusha.
     
  5. N

    Njaare JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,066
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii kali! Na hapa watamkabidhi dokta wa ukweli ushindi wake
     
  6. F

    FredKavishe Verified User

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli nyani aoni kundulie
     
  7. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mabwana zao wamemkataa unatarajia wao watamkubali??

    Ukweli unabaki pale pale, they dont have moral right to do so kwa sababu na wao niwalewale sema tu hawana namna ya kumkubali maana Marekani, EU et.al wamemkataa.

    NAkuhakikishia wangemkubali na wao wangekubali maana wamewapa hawa mabwana zao hadi utashi wa kuwafikiria
     
  8. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    isije ikawa ni maoni binafsi ya membe maana viongozi wa serekali hii hawana tofauti na walevi
     
  9. K

    Kituko JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,116
    Trophy Points: 280
    Nyerere peke yake ndio aliyekuwa anaweza haya bila kusikiliza la hao
     
  10. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hili li-Laurent Gbagbo wetu yeye anaondoka lini?
     
  11. B

    Baba Tina Senior Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapana kasema ni msimamo wa serikali tena ametamka hayo alipokua anaongea na mabalozi, Possiby ndio maana katamka hivyo kwa sababu mabalozi hawamtambui.
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,774
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Am speechless, ukishangaa ya Musa basi subili uyaone ya firauni. mbona kwenye mambo kama haya ni marais ndio wanatoa matamko ya nchi zao?
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha ha ha
     
  14. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    huyu Benard Membe anaupungufu wa akili kwani yeye na ccm wenzake wameshindwa kumtoa meya wa Arusha wanadakia mambo ya Ivory Coast. Waache unafiki
     
  15. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mbona hata ccm wenyewe ushindi wao ni wa abracadabra! Wangetoa kwanza boriti lao
     
  16. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Acheni bange nyie slaa ndio kachakachuliwa lakini hakushinda chochote....
     
  17. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sema A........ aaa
    Sema B..........biii
    sema C..........siiii

    yaani km watoto wa chekechea kila ukiambiwa sema ndicho unasema.

    Fikra changa walikuwa wapi kusema mwanzo mpaka wafundishwe kusema km chekechea
     
  18. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kichwa chako kimejaa TOPE na kwa kuwa pia unajua bangi pengine ulilishwa ukiwa mdogo.

    Mawazo mgando
     
  19. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    bora umeliona hilo,wameshindwa kutoa tamko la busara kuhusu dowans,mauaji ya arusha,uchaguzi mkuu,mabo kibaoooo wanadakia ya jirani bila hata kushirikishwa
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    Wao tanzania watoe tamko kama nani tanzania is insignificant in International politics.
     
Loading...