Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania yashuka hadi nafasi ya 139 katika viwango vya fifa

Discussion in 'Sports' started by dubu, Nov 24, 2011.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Paulsen anaendea kupata changamoto baada ya timu yake kushuka hadi nafasi y 139 ukilinganisha na kpindi cha Maximo ambapo timu ilikuwa nafasi ya 98. mi ndo maana hadi leo namkubali maximo kwa mipango yake endelevu ukilinganisha na huyu Paulsen. na jinsi mambo yanavyo enda hamna dalili ya kupanda katika viwango vya fifa.je tufanyeje ili kuboresha mpira wa tanzania? wapi tunakosea? over
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tanzania imeshuka hadi nafasi ya 136, si 139
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    yote ni kushuka. asante kwa kuweka sawa. je tufanyeje? over
     
  4. libent

    libent JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    acha ishuke tena ingekuwa ya mwisho ningefurahi zaidi
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    sisi mpira hatuuwezi kabisa hata akija 'fergie' ni bora kuwa kama wahindi
     
  6. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    tumrudshe maximo alkuwa hana macheko na mtu yule mzee.
     
Loading...