Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania yashika nafasi ya pili ktk kundi D la kifo

Discussion in 'Sports' started by Sinkala, Mar 28, 2011.

  1. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Baada ya Algeria kuilaza Morocco 1-0, sasa kundi D limekuwa ni kundi la kifo, kwani timu zote sasa zina point nne baada ya kucheza mechi tatu kila moja. Msimamo wa kundi d la CAN 2012 qualifiers upo hivi sasa:

    [​IMG]
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbona hamna kitu msimamo wa Kundi D uko wapi??
     
  3. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbombo nkafu
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Group D Standing so far

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    mipango madhubuti ya TFF kuendeleza soka la nchi yetu ndio itatusaidia kunyanyua kiwango tulicho nacho.
    kwa sasa hata tukifuzu bado inakuwa ni kwa kuunga unga tu
     
  6. t

    torres0909 Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kazi bado tunayo WaTZ, nadhani ingekuwa poa tusingepoteza ile mechi ya Morroco nyumbani. Mungu atatusaidia tushinde mechi moja, draw 1 na hata tukipoteza moja tunaweza kufuzu kwa nafasi ya pili au ya kwanza.
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    All the best Taifa Stars aka The Blues of Africa....
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    aka red devil of africa
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    jamani tunaomba mtuandikie tu hilo kundi likoje cmu yangu ni kimeo sioni k2
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Nafikiri pointi tutakazoishia nazo ni hizo hizo,hakuna dalili ya kuongeza,jamaa watatukamua mechi zijazo.Timu hii ya akina sharobaro Samatta mbado sana.Kocha hamna mipango.
     
Loading...