Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania yasaini Mkataba na serikali ya Oman

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kongosho, Oct 16, 2012.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    nimesikia kwenye taarifa ya habari ITV, Tanzania imesaini mkataba na serikali ya Oman.

    Mkataba huo umewafurahisha sana Oman sababu kuna kipengele cha kulinda mali za wafanyabiashara wa nchi zote mbili.

    Zanzibar itafadhiliwa/saidiwa kwenye elimu ya madaktari, engineering, na walimu.

    Mkataba huo umegusia madini, kilimo na elimu.

    Najiuliza, mkataba huo terms and condition zikoje??

    Madini tunabadilisha na kusomeshewa walimu? Madaktari?
     
  2. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,185
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndiyo Tanzania ya sasa. Huwa nachukia sana ninaposikia mkataba umesainiwa na unakuwa ni siri. Sasa kama ni siri kwanini watutaarifu wananchi kwamba wameusaini? Serikali wanapojifanya viongozi wa dini ni tatizo kubwa. Kwa uelewa wangu hapa Tanzania watu wenye haki ya kuongea bila kuulizwa why ni viongozi wa dini wakiwa makanisani au misikitini. Wanasiasa wanatakiwa wahojiwe why popote waongeapo hata kama wanaongea wakiwa kwenye nite dress. Sasa mtu ukiuliza mkataba huo unahusu nini? Uliandaliwa kwa mchakato gani? Nini faida na gharama za mkataba huo kwa walipa kodi wa Tanzania? Ni nini masharti na viggezo vya mkataba huo. Utaambiwa mkataba ni siri. Sheer stupidity why confidentiality whil my tax money will be involved?
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,812
    Likes Received: 4,693
    Trophy Points: 280
    Mikataba yote ya kihuni haitakuwa Valid kuanzia 2015. tukeshe tukiomba tuliondowe hili zimwi CCM madarakani, then ndio tutadeal na huyo Sultan.
     
  4. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kazi kweli kweli. Hii mikataba ya dakika za mwisho. Katiba inasemaje kuhusu mtu/watu kuingia mkataba kwa niaba ya nchi yake TZ?
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huo ni mkataba wa kuueneza Uislam nchini. Shame on you JK ( brain dead idiot president ).
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    sio rahisi hivi kuvunja mikataba valid

    kuna implications zake na inategemea gharama ya kuvunja mkataba ni zipi pia.

     
  7. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ni kawaida ya mzee wa farasi Jk
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,812
    Likes Received: 4,693
    Trophy Points: 280
    Hiyo mikataba ya kusilimisha watu ni kwa nini isivunjwe? hata mikataba ya kihuni aliyokwenda kusaini Canada yote inavunjika, hatuko tayari kwa any Implication wakati urithi wa watoto zetu unafanywa gulio.
     
  9. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Biashara ya kupeleka dada zetu utumwani Oman??? Dhaifu mbayaaaaaaaa!
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hata kama haina tija kwa nchi? labda iwe serikali legelege na raisi dhaifu.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    wamahojiwa Kigoda na yule waziri wa Zanzibar wa elimu, sikuwaelewa na wala hawakunishawishi walichosaini ni nini.

     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mbona JK ameongeza spidi ya kusaini mikataba huko ughaibuni na anafahamu kwamba anaelekea ukingoni katika uongozi wake? kuna agenda gani hapa bandugu?
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Huo mkataba umesainiwa na ulisomwa na kuchunguzwa saa ngapi kama unafaa?si jana tu mkulu kaenda huko na mara anaibuka kusaini mikataba? Nina mashaka...Tusijekuambiwa badae kuwa yalikuwa makosa na nchi imeuzwa..
     
  14. m

    mwl JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 390
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    kaazi kwelikweli, hawa ndio baadhi ya GT wa JF hata mikataba hatuwezi kutofautisha?
     
  15. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Nilimwona jana vasodagama na team yake wakiwa wanashangashangaa kweli jumba la mfalme wa oman hadi aibu
     
  16. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    duh nahisi kama umepotea huku,mida hii ulitakiwa uwe kule chitchat au mmu
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,812
    Likes Received: 4,693
    Trophy Points: 280
    Huyu Sultan ana chumba cha dhahabu hapo ndipo uwazuzuwaga wageni wake malimbukeni wasiojuwa walifuata nini Muscat.

    [​IMG]
     
  18. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Nilistushwa JK na Mawaziri wake walivyokuwa wanashangaa jumba lililo nakshiwa na Dhahabu...yaani wametoa Mimacho hadi aibu... watoto wa Sultan wakawa wanawacheka tu Washamba wapya... Kweli tembea sana ujionee Mengi Jk kinachomtembeza duniani ni Ushamba raha zake ni kwenda kushangaa tu... Sasa hiyo mikataba unasinishwa na Mtu aitwae Sultan? tobaa ah... Alikimbizwa na Sasa keshampa njia ya kurejea Zanzibar sasa kwisha tena...
     
Loading...