Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania yapoteza wanajeshi watatu Sudan

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Moshe Dayan, Aug 26, 2012.

  1. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Habari za jioni, natumaini zoezi la sensa linaendelea vizuri huko nchini.

    Habari mbaya ni kwamba wanajeshi watatu wa tanzania wamefariki dunia baada kuzama majini.

    Hao ni wale wa kundi la TANZBATT 6 ambao waliondoka huko nyumbani wiki iliyopita.

    Miili ya wawili imepatikana, mmoja bado, miili itarudishwa Tanzania tarehe 28 Agosti kwa ajili ya mazishi.

    Taarifa hizi nimezitoa baada ya "next of kin" kutaarifiwa. Poleni sana wafiwa.

    Source: Mimi mwenyewe MOSHE DAYAN.
     
  2. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za kuhuzunisha.Mungu awape faraja wafiwa
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Poleni sana wafiwa. RIP wanajeshi.
     
  4. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ni kwamba walikua kwny patrol ya kawaida.., walikua nane kwenye gari.., gari likaporomokea kwenye maji watano walifanikiwa kuruka, watatu wakashindwa walikua wamekaa sehemu mbaya.., tunahangaika kujua sababu ya rover kuporomokea kwenye maji
     
  5. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Poleni. Majina yao kina nani?
     
  6. S

    Shaabukda Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sad! Poleni wafiwa.
     
  7. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Tunaomba majina mkuu
     
  8. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Pole iwefikie wafiwa popote pale walipo
     
  9. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Yatatangazwa..., ila kama una ndugu kwenye kundi la walioondoka last week na hujapata taarifa ya kifo basi ujue ndugu yako yupo hai
     
  10. W

    Wajad JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ......mashujaa walokufa wamekufa kishujaa, mashujaa 'watakaorudi watarudi' kishujaa, lengo na nia yetu ilikuwa moja............
     
  11. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wamekufa kishujaa.., unapokua mediator kuhakikisha watu wa kundi fulani hawapati mateso kutoka kundi fulani(janjaweed-serikali), surely, ni ushujaa
     
  12. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tehe Tehe Tehe!we jamaa umenifanya niitwe chizi na watoto...machozi yananitoka watoto wakamuita mama Yao mama njoo muone dad kawa chizi anachekea simu ikabidi niwaonyeshe jamaa yangu ulicho andika wao ndio nnadhani wamechoka zaidi yangu mwanangu wa P2 kaniambia dady jamaa yako kasoma mpaka anaandika kinyume nikamuuliza kama icho kinyume kimbele angeandikaje? Akasema (R.I.P Solders)
     
  13. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    R.I.P Our heroes we will always honor your contribution in this country.Poleni sana wafiwa mungu awape nguvu katika kipindi hiki kigumu
     
  14. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    walale pema peponi hivi mafisadi wanajisikiaje wakiona vijana wanajitolea maisha kwa nchi yao? tunanataka bilioni zetu za uswiss
     
  15. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,358
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    daaaa,majembe ndo yashatangulia kwa sir.god,mola awaweke panapowastahili,aaaamennn
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Natamani sana kifo cha kishujaa kama hiki,unakufa ukiwa mstari wa mbele,full combat,nyambaf kabisa.
     
  17. masatujr1985

    masatujr1985 JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Pole kwa wafiwa but hawa wanatakiwa kukomboa Taifa lao kwanza kutoka kwenye ufisadi tololo siyo kupambana nchi za nje alhali ndani kwao uozo chungu mzima. RIP fighters.
     
  18. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #18
    Aug 26, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walikuwa wanajeshi wa kawaida?coz nna mdogo wangu ni commandoo wa jwtz yupo huko tangu mwezi 2 mwaka huu alitakiwa kurudi tar 23mwezi huu naona kmya.
     
  19. b

    bdo JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,143
    Likes Received: 1,095
    Trophy Points: 280
    poleni sana wafiwa, ila nasikia hawa jamaa zetu (wanajeshi) wanakwenda kwa imani na uzalendo mkubwa kwa ajili ya amani ya Afrika but kuna wengine wanatumia migongo yao kula hela zao "..wema hawana maisha, mashaka yangali yapo"
     
  20. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    atarudi tarehe 28 na miili ya mashujaa..,
     
Loading...