Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania yapewa tuzo ya ushindi dhidi ya maleria

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chakunyuma, Jan 30, 2012.

  1. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Imepewa tuzo hiyo kutokana na juhudi zilizotukuka zizofanikisha ushindi dhidi ya maleria. Tuzo hiyo imetolewa Addis Ababa na kupokelewa na mh rais. Source tbc1
    My take
    je ni kweli tumeshinda vita dhidi ya maleria kwa kugawa vyandarua huku vyanzo vya kuzaliana vikiendelea kuwepo jirani ya makazi yetu? Nadhani hatustahili hii tuzo.
     
  2. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na sijaelewa hizo juhudi zilizotukuka ni zipi? Maana yake mtangazaji alikazia sana hili japo hakueleza hizo juhudi ni zipi nikawa najiuliza kwa nini serikali inapenda sifa zisizo za kweli?
     
  3. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Je ni kweli vifo vinavyotokana na maleria vimepungua baada ya juhudi zilizotukuka kufanyika? Na je hizo juhudi zilianza lini?
     
  4. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maana ya juhudi zilizotukuka ni nini?
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Huo ni upuuzi ktk nchi zinazotokomeza malaria tanzania haipo,sera yetu ni kutuliza malaria kwa vyandarua,sio kuua mazalia ya mbu
     
  6. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mkuu Bongolala ndio maana nikajiuliza kabla ya kutoa tuzo walikuja kujionea au walibase judgement yao kwenye ripoti walizopewa?
     
Loading...